கண்ணாடி அணிந்திருக்கும் பெண்களுக்கான சில மேக்அப் டிப்ஸ்

Loading...

முதலில் ஆரம்பிக்க வேண்டியது புருவத்தில் இருந்து தான். புருவங்களை சீர்படுத்துவது மிகவும் அவசியமான ஒன்று. புருவங்களை சரியான அளவில் வைத்திட தொழில் ரீதியான வல்லுனரை அணுக வேண்டும். இந்த வகையில், கண்களுக்கான மேக்-அப் அங்கீகரிக்கப்படும்.

நல்ல ப்ரைமரை பயன்படுத்த வேண்டும். இதனால் கண்ணாடி அணிந்திருக்கும் போது கண்களில் கறை மற்றும் இழுவுதல் இல்லாமல், சரியாக இருக்கும். கண் இமை ரோமங்களை சுருட்டி விட வேண்டும். மஸ்காராவில் முதலீடு செய்ய வேண்டும் என்றில்லை.

அடிப்படை கர்லர் ஒன்றே போதும் பணியை திறம்பட செய்து முடித்திட. இதனால் கண்ணாடி அணிந்திருக்கும் பெண்களின் கண்களுக்கான மேக்-அப் சிறப்பாக அமையும்.

முடிந்தால் ஐ-ஷேடோ போடுவதை தவிர்க்கவும். ஐ-ஷேடோ போட்டால் அது கண்ணாடியின் பின்புறத்தை நசநசவென ஆக்கி விடும். நல்ல ஐ-லைனரை பயன்படுத்த வேண்டும். பூனை கண் வடிவம் அல்லது இறக்கை வடிவம் போன்ற பல விதமான வடிவங்களை முயற்சித்து பார்க்கலாம் அதில் ஏதாவது ஒன்று ஒத்துப்போய், உங்கள் கண்களுக்கு அழகு சேர்த்திடும்.

கண்ணாடி அணிந்திருக்கும் கண்களுக்கு மேக்-அப் செய்யும் போது, கண்ணாடி வகை (மெல்லியது அல்லது தடியானது) கண்களுக்கு சிறியதாக காட்டுமா அல்லது பெரிதாக காட்டுமா என்பதை தெளிவாக கூற வேண்டும்.

கண்ணாடி அணிந்திருக்கும் கண்களுக்கு மேக்-அப் செய்யும் போது, உங்கள் கண்கள் சிறியதாக தெரிந்தால், கண்களை சுற்றி ஐ-லைனர் போட்டுக்கொள்ளலாம்.

ஒருவேளை உங்கள் கண்கள் பெரியதாக தெரிந்தால், அளவுக்கு அதிகமாக ஐ-லைனரை பயன்படுத்த வேண்டும். அதனை லேசாக போட்டு, கண்களை சின்னதாகவும் மென்மையானதாகவும் காட்ட முடியும்.

உடனடி அழகு மற்றும் அடர்த்தியான தோற்றத்தை பெற, சிவப்பு, பிங்க் போன்ற அடர்த்தியான நிறங்களை கொண்ட லிப்ஸ்டிக்கை பயன்படுத்தலாம். கண்ணாடி அணிந்தவர்கள் கண்களுக்கு மேக்-அப் போடும் போது, அதிக முயற்சி இல்லாமல் முக தோற்றத்தை உயர்த்தி காட்டும். ப்லஷரை மறந்து விடாதீர்கள். கண்களுக்கு மேக்-அப் செய்யும் போது கன்னங்களில் பிங்க் நிற ப்லஷரை பயன்படுத்த வேண்டும்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply