ருசியான பன்னீர் கட்லெட்

Loading...

%e0%ae%b0%e0%af%81%e0%ae%9a%e0%ae%bf%e0%ae%af%e0%ae%be%e0%ae%a9-%e0%ae%aa%e0%ae%a9%e0%af%8d%e0%ae%a9%e0%af%80%e0%ae%b0%e0%af%8d-%e0%ae%95%e0%ae%9f%e0%af%8d%e0%ae%b2%e0%af%86%e0%ae%9f%e0%af%8d
தேவையான பொருட்கள்:
1. பாலாடைக்கட்டி (பன்னீர்) – 2 கப் (துறுவியது) 2. சமைத்த அரிசி – ½ கப் (குளிர்ந்தது) 3. உப்பு – தேவையான அளவு 4. பச்சை மிளகாய் – 1½ தேக்கரண்டி (நறுக்கியது) 5. சுத்திகரிக்கப்பட்ட மாவு – ¼ கப் 6. கொத்தமல்லி – ¼ தேக்கரண்டி (நறுக்கியது) 7. குடமிளகாய் – பல்வேறு நிறங்களில் அரை கப் (நறுக்கியது) 8. ரொட்டி துணுக்குகள் – மேல் பூச்சிற்காக 9. எண்ணெய் – 2 தேக்கரண்டி


செயல்முறை:
1. துருவிய பாலாடைக்கட்டியை எடுத்து அதனுடன் சமைத்த அரிசியை சேர்க்க வேண்டும். 2. இப்போது, அதனுடன் சுத்திகரிக்கப்பட்ட மாவு, உப்பு மற்றும் பச்சை மிளகாய் ஆகியவற்றை சேர்த்து நன்கு கலக்க வேண்டும். 3. இப்போது, கொத்தமல்லி மற்றும் நறுக்கப்பட்ட குடமிளகாயை சேர்க்க வேண்டும். நீங்கள் பல்வேறு வகையான மணி மிளகுத்தூளை பயன்படுத்தினால் உங்கள் கட்லட் உண்மையில் வண்ணமயமாக இருக்கும். 4. அனைத்து பொருட்களையும் நன்கு கலந்து உங்கள் கையால் சிறிய கட்லட் செய்ய வேண்டும். 5. இப்போது, ஒரு டவாவை அடுப்பில் வைத்து அதில் எண்ணெய் சேர்ர்து சூடாக்க வேண்டும். 6. இப்பொழுது கட்லெட்டை டவாவில் வைத்து அவை பொன்னிறமாக வரும் வரை வேக விடவேண்டும். 7. கட்லெட் அனைத்து பக்கங்களிலும் வெந்த பின்னர் அவைகளை சூடாக தக்காளி சாஸ் அல்லது புதினா சட்னி உடன் பரிமாறவும்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply