மருத்துவ ஸ்மார்ட் கண்ணாடிகள்

Loading...

%e0%ae%ae%e0%ae%b0%e0%af%81%e0%ae%a4%e0%af%8d%e0%ae%a4%e0%af%81%e0%ae%b5-%e0%ae%b8%e0%af%8d%e0%ae%ae%e0%ae%be%e0%ae%b0%e0%af%8d%e0%ae%9f%e0%af%8d-%e0%ae%95%e0%ae%a3%e0%af%8d%e0%ae%a3%e0%ae%be%e0%ae%9fஅது நல்ல உபகரணங்கள் அல்லது திறப்பது சாத்தியமான தீர்வுகள் உயர்வு கொடுக்கிறது, மற்றும் குளிர் இருக்க முடியும் – மருத்துவத் தொழிநுட்பம் முன்னேற்றம் எப்போதும் ஒரு அற்புதமான விஷயம். ஐஸ்-கண்ணாடிகள் 3.0 ஒரு உதாரணம் ஆகும்.
ஐஸ்-கண்ணாடிகள் 3.0 Evena மருத்துவம், அமெரிக்காவை தளமாகக் கொண்ட மருத்துவ உபகரணங்கள் நிறுவனம் மூலம், அது அல்ட்ராசவுண்ட் மற்றும் multispectral இமேஜிங் வருகிறது என்று ஒரு சிறிய, கை, இலவச அணியக் உள்ளது. ஐஸ்-கண்ணாடிகள் 3.0 பயன்படுத்தப்படும் அல்ட்ராசவுண்ட் தொழில்நுட்பம் multispectral ஒளி இமேஜிங் கடினமான புற நரம்புகள் காட்சிப்படுத்தியது உதவுகிறது போது அணிந்திருப்பவருக்கு, நிகழ் நேர, எந்த ஆழத்தில் வாஸ்குலர் இமேஜிங் (அல்ட்ராசவுண்ட் படத்தை பார்க்க) பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறது.
இந்த மருந்தக ஆழமான திசு கட்டமைப்புகள், அத்துடன் நரம்புகள் பார்க்க அனுமதிக்கிறது, மற்றும் அணியக் வடிவம் செவிலியர்கள் மற்றும் மருத்துவர்கள் தங்கள் முறையை குறுக்கீடு இல்லாமல் நாளங்கள் (IV) தொடர்பான வேலை நடத்த அனுமதிக்கும். இது மருத்துவ பயிற்சி டிஜிட்டல் ஓவர்லேஸ் செயல்படுத்த, மிகை யதார்த்த இமேஜிங் அனுமதிக்கிறது

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply