இறால் தேங்காய் ஃப்ரை

Loading...

இறால் தேங்காய் ஃப்ரைதேங்காய் எண்ணெய் – 1 தேக்கரண்டி
வெங்காயம் – 1
கறிவேப்பிலை – சிறிது
இறால்களின் – 250 கிராம்
இஞ்சி பூண்டு விழுது – 1 தேக்கரண்டி
மிளகாய் தூள் – 1 தேக்கரண்டி
எலுமிச்சை சாறு அல்லது வினிகர் – 1 தேக்கரண்டி
மஞ்சள் தூள் – 1 தேக்கரண்டி
உப்பு – தேவையான அளவு


அரைக்க…

தேங்காய் – 1 கப்
காய்ந்த மிளகாய் – 2
பெருஞ்சீரகம் – 1 தேக்கரண்டி
பட்டை – 1 சிறிய துண்டு


இறால் தேங்காய் ஃப்ரை

முதலில் இறால்களை சிறிதாக வெட்டி ஒரு கிண்ணத்தில் எடுத்து கொள்ளவும். இப்போது அதில் இஞ்சி பூண்டு விழுது, உப்பு, மஞ்சள் தூள், எலுமிச்சை சாறு மற்றும் மிளகாய் தூள் சேர்த்து நன்கு கலந்து ஊற விடவும். இப்போது ஒரு ஜாரில் துருவிய தேங்காய், பெருஞ்சீரகம், பட்டை மற்றும் காய்ந்த மிளகாய் சேர்த்து தண்ணீர் சேர்க்காமல் கொரகொரப்பாக அரைத்து வைக்கவும். ஒரு கடாயில் சிறிது தேங்காய் எண்ணெய் ஊற்றி வெங்காயம், கறிவேப்பிலை மற்றும் பச்சை மிளகாய் சேர்த்து வதக்கி இறால்களை சேர்த்து நன்றாக டாஸ் செய்யவும். இப்போது தேங்காய் மசாலாவை சேர்த்து நன்றாக வறுக்கவும். இறால் தேங்காய் ஃப்ரை ரெடி.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply