​ஹவாய் நிறுவன புதிய ஜி9 பிளஸ் ஸ்மார்ட்போன்

Loading...

​ஹவாய் நிறுவன புதிய ஜி9 பிளஸ் ஸ்மார்ட்போன்ஹவாய் நிறுவனம் அதன் புதிய ஜி9 பிளஸ் ஸ்மார்ட்போனை சீனாவில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. ஹவாய் ஜி9 பிளஸ் ஸ்மார்ட்போன் இரண்டு வகைகளில் வருகிறது. அதாவது 3ஜிபி ரேம், 32ஜிபி சேமிப்பு வகை CNY 2,399 (சுமார் ரூ.24,200) விலையிலும் மற்றும் 4ஜிபி ரேம், 64ஜிபி வகையின் விலை மற்றும் கிடைக்கும் விவரங்கள் பற்றி இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை. இந்த கைப்பேசி ஏற்கனவே சீனாவில் விற்பனையில் உள்ளது.
டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட ஹவாய் ஜி9 பிளஸ் ஸ்மார்ட்போனில் நிறுவனத்தின் EUI 4.1 அடிப்படையிலான ஆண்ட்ராய்டு 6.0 மார்ஷ்மெல்லோ மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஹவாய் ஜி9 பிளஸ் ஸ்மார்ட்போனில் 401ppi பிக்சல் அடர்த்தி மற்றும் 1080×1920 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5.50 இன்ச் எச்டி ஐபிஎஸ் எல்சிடி டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 3ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 2GHz அக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 625 ப்ராசசர் மூலம் இயங்குகிறது.
இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 128ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 32ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு உடன் வருகிறது. ஹவாய் ஜி9 பிளஸ் ஸ்மார்ட்போனில் PDAF, OIS மற்றும் டூயல் எல்இடி ஃபிளாஸ் கொண்ட 16 மெகாபிக்சல் பின்புற ஆட்டோஃபோகஸ் கேமரா மற்றும் 8 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது.
இந்த கைப்பேசியில் 3340mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், FM ரேடியோ, ப்ளூடூத் 4.1, 3ஜி, ஜிஎஸ்எம், USB Type-C, 4ஜி எல்டிஇ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது. இதில் 151.8×75.7×7.3mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 160 கிராம் எடையுடையது. இது கருப்பு, தஙகம், வெள்ளி ஆகிய மூன்று வண்ண வகைகளில் வருகிறது.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply