​செல்கான் நிறுவன புதிய மில்லினியா யூஃபீல்

Loading...

​செல்கான் நிறுவன புதிய மில்லினியா யூஃபீல்செல்கான் நிறுவனம் அதன் புதிய மில்லினியா யூஃபீல் என்ற ஸ்மார்ட்போனை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. ரூ.3,299 விலையுடைய இந்த ஸ்மார்ட்போன் தற்போது கேட்ஜெட் 360 வலைத்தளம் வழியாக முன் புதிய செய்து கொள்ளலாம், மேலும் ஆகஸ்ட் 24ம் தேதி முதல் இந்த கைப்பேசி விற்பனைக்கு செல்லும்.
டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட செல்கான் மில்லினியா யூஃபீல் ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. செல்கான் மில்லினியா யூஃபீல் ஸ்மார்ட்போனில் 480×854 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5.0 இன்ச் FWVGA உடன் 2.5டி டிராகன் ட்ரெயில் கிளாஸ் டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 1ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 1.2GHz குவாட் கோர் ஸ்பெரட்ரம் SC7731C ப்ராசசர் மூலம் இயங்குகிறது.
இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 32ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 8ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு உடன் வருகிறது. செல்கான் மில்லினியா யூஃபீல் ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ஃபிளாஸ் கொண்ட 5 மெகாபிக்சல் பின்புற ஆட்டோஃபோகஸ் கேமரா மற்றும் 3.2 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது.
இந்த கைப்பேசியில் 2000mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், FM ரேடியோ, ப்ளூடூத் 4.0, 3ஜி, ஜிஎஸ்எம், 3.5மிமீ ஹெட்போன் ஜாக் மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி 2.0 ஆகியவை வழங்குகிறது. இதில் 143×71.7×8.4mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 121 கிராம் எடையுடையது. இது கருப்பு, தஙகம், வெள்ளி ஆகிய மூன்று வண்ண வகைகளில் வருகிறது.

செல்கான் மில்லினியா யூஃபீல் ஸ்மார்ட்போன் விவரங்கள்:


டூயல் சிம்

பொது
வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
நடவடிக்கைகள் (mm): 143×71.7×8.4
எடை (கி): 121
பேட்டரி திறன் (mAh): 2000
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: ஆம்
வண்ணங்கள்: கருப்பு, தஙகம், வெள்ளி

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 480×854 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1.2GHz குவாட் கோர் ஸ்பெரட்ரம் SC7731C
ரேம்: 1ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 8ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 32

கேமரா

பின்புற கேமரா: 5 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 3.2 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப்

இணைப்பு

Wi-Fi 802.11 b/g/n
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ப்ளூடூத் 4.0
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி 2.0
3.5மிமீ ஹெட்போன் ஜாக்
FM ரேடியோ
ஜிஎஸ்எம்
3ஜி

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்
கைரோஸ்கோப்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply