பனீர் கோலாபுரி

Loading...

பனீர் கோலாபுரி
தேவையானவை:
பனீர் க்யூப்ஸ் – ஒரு கப், வெங்காயம் – ஒன்று, தக்காளி – 2 (விழுதாக அரைக்கவும்), இஞ்சி – பூண்டு விழுது – அரை டீஸ்பூன், சீரகம் – கால் டீஸ்பூன், கொப்பரைத் துண்டுகள் – 4 டீஸ்பூன், மிளகு – 5, சோம்பு – அரை டீஸ்பூன், வெள்ளை எள் – ஒரு டீஸ்பூன், ஏலக்காய் – ஒன்று, கிராம்பு – 2, முந்திரிப் பருப்பு – 4, மிளகாய்த்தூள், தனியாத்தூள் – தலா அரை டீஸ்பூன், கரம்மசாலாத்தூள் (தேவைபட்டால்) – சிறிதளவு, தனியா – அரை டீஸ்பூன், எண்ணெய் – ஒரு டேபிள்ஸ்பூன், கொத்தமல்லி – சிறிதளவு, உப்பு – தேவையான அளவு.

செய்முறை:
வெறும் கடாயில் வெள்ளை எள், கொப்பரை, சோம்பு, மிளகு, தனியா, ஏலக்காய், கிராம்பு, முந்திரிப் பருப்பு சேர்த்து வறுத்து, சிறிதளவு தண்ணீர் விட்டு அரைக்கவும். கடாயில் எண்ணெய் விட்டு, சீரகம் தாளித்து, இஞ்சி – பூண்டு விழுது, பொடியாக நறுக்கிய வெங்காயம் சேர்த்து வதக்கவும்.
அரைத்து வைத்த மசாலா மற்றும் அரைத்த தக்காளியை இதில் சேர்த்து பச்சை வாசனை போகும்வரை நன்கு வதக்கவும். பிறகு, மிளகாய்தூள், தனியாத்தூள், உப்பு சேர்த்து, பனீர் துண்டுகளையும் சேர்க்கவும். இதனுடன் தேவையான அளவு தண்ணீர் சேர்த்து, (தேவைப்பட்டால்) கரம்மசாலாத்தூள் சேர்த்து, 5 நிமிடம் கொதித்தவுடன் இறக்கி, கொத்தமல்லி தூவி பரிமாறவும்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply