உலகின் மிக குறைந்த விலையில் ரூ.99 க்கு ஸ்மார்ட்போன்

Loading...

உலகின் மிக குறைந்த விலையில் ரூ.99 க்கு ஸ்மார்ட்போன்உலகிலேயே மிக குறைந்த விலையில் ரூ.99க்கு ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது Namotel என்ற நிறுவனம்

Namotel Acche Din என்ற பெயரில் அறிமுகமாகியுள்ள இந்த ஸ்மார்ட் போன் 4 அங்குல தொடுதிரை, Android 5.1 Lollipop இயங்குதளம் 1.3GHzQuad-Core Processor மற்றும் 1 GB RAM ஆகியவற்றைக் கொண்டதாக இருக்கும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதுகுறித்து நிறுவனர் மாதவ ரெட்டி கூறுகையில், ஆதார் அட்டை வைத்திருப்பவர்களுக்கு மட்டுமே இது வழங்கப்படும் என்றும், மேக் இன் இந்தியா திட்டத்தை பிரபலப்படுத்தும் நோக்கில் இந்தியர்களுக்காக குறைந்த விலையில் அறிமுகப்படுத்தி உள்ளதாகவும்தெரிவித்துள்ளார்.

குறித்த போனின் புகைப்படங்கள் வெளியிடப்பட்டுள்ள போதிலும், இது Illustration Purposes Only என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply