பெண்களின் கருவுறுதலை அதிகரிக்க செய்யும் விடயங்கள்

Loading...

பெண்களின் கருவுறுதலை அதிகரிக்க செய்யும் விடயங்கள்இன்றைய காலத்தில் நிறைய பெண்களுக்கு கருவுறுதலில் பிரச்சனைகள் அதிகம் ஏற்படுகின்றன.

அதிலும் அவ்வாறு கருவுறுதலில் பிரச்சனைகள் ஏற்பட்டால், தம்பதிகளுக்குள் நிறைய பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்திவிடும். இதற்காக எத்தனையோ சிகிச்சைகள் இருந்தாலும், சில நேரங்களில் அவை சரியான பலனைத் தருவதில் தாமதத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

அக்காலத்தில் உள்ள பெண்கள் அனைவரும் நல்ல ஆரோக்கியமான உணவுகளை உண்டு, சந்தோஷமான காதல் வாழ்க்கையை வாழ்ந்து வந்தனர். ஆனால் இன்றைய பெண்கள் உண்ணும் உணவில் எந்த ஒரு சத்துக்களும் இல்லாமல், வரக்கூடாத வியாதிகள் அனைத்தும் வந்து, உடலில் குடிபுகுந்து விளையாடிக் கொண்டிருக்கின்றன.

அதுமட்டுமின்றி, ஃபேஷன் என்ற பெயரில் வாழ்க்கை முறை கூட மாறிவிட்டன. எனவே இத்தகைய காரணங்களால் பெண்களின் கருவுறுதலில் பிரச்சனைகள் எழுகின்றன.

ஆகவே அந்த பிரச்சனைகளுக்காக சிகிச்சை மேற்கொள்ளும் போது, கருவுறுதலை அதிகரிக்கும் ஒருசில இயற்கை வழிகளையும் மேற்கொண்டு பார்க்கலாம் அல்லவா? சரி, அது என்ன வழிகள் என்று பார்ப்போமா!!!


ஊட்டச்சத்துள்ள உணவுகள்

பெண்களுக்கு கருவுறுதலை அதிகரிக்க நல்ல ஆரோக்கியத்தை தரும் ஊட்டச்சத்துள்ள உணவுகளை அதிகம் சாப்பிட வேண்டும். அதிலும் பச்சை இலைக் காய்கறிகள், நார்ச்சத்துள்ள உணவுகளில் ஆன்டி ஆக்ஸிடன்ட் மற்றும் ஃபோலிக் ஆசிட் அதிகம் இருப்பதால், அந்த உணவுகளான சோயா பொருட்கள், முட்டை மஞ்சள் கரு, உருளைக்கிழங்கு, கோதுமை, முட்டைகோஸ், பீட்ரூட், வாழைப்பழம், ப்ராக்கோலி மற்றும் முளைக்கட்டிய பயிர் போன்றவற்றை சாப்பிட்டால், இனப்பெருக்க மண்டலம் நன்கு செயல்பட்டு, கருவுறுதலுக்கு வழிவகுக்கும்.


மன அழுத்தத்தை தவிர்த்தல்

மன அழுத்தம் கூட கருவுறுதலுக்கு ஒருவித தடையை ஏற்படுத்தும். ஆகவே அத்தகைய மன அழுத்தத்தை தவிர்க்க, அடிக்கடி யோகா, உடற்பயிற்சி போன்றவற்றை செய்ய வேண்டும். இவை கூட விரைவில் கர்ப்பமாவதற்கு உதவும்.


உடல் எடையை கவனித்தல்

உடல் எடை எப்போதும் சரியாக இருக்க வேண்டும். அதாவது அதிக குண்டாகவோ அல்லது உடலுக்கு வேண்டிய எடை இல்லாமலோ இருந்தாலும், கருவுறுதலில் பிரச்சனை ஏற்படும். ஆகவே சரியான எடையைப் பெறுவதற்கு வேண்டிய டயட்டை மேற்கொண்டு, பின் சரியான எடை இருந்தும் கர்ப்பம் ஆவதில் பிரச்சனை இருந்தால், பின்னர் மருத்துவரை அணுகி அவரிடம் சரியான விடையை பெற்றுக் கொண்டு செயல்படுங்கள்.


ஆரோக்கியமான காதல் வாழ்க்கை

உடலில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லாமல், ஆனால் சரியான காதல் வாழ்க்கை இல்லையென்றாலும் கர்ப்பமாக முடியாது. ஏனெனில் இன்றைய அவசர உலகில் அனைத்துமே அவசரமாகத் தான் நடைபெறுகிறது. அந்த அவசரத்தில் தம்பதிகளினால் சரியாக தனிமையில் பேசக் கூட முடியவில்லை. பின் எவ்வாறு நடக்கும்? ஆகவே சரியான காதல் வாழ்க்கையை மேற்கொள்ள வேண்டும்.
வேறு என்னவெல்லாம் செய்தால் பெண்கள் எளிதில் கர்ப்பமாக முடியும் என்பது உங்களுக்குத் தெரிந்தால், அதை எங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்…


சரியான நேரம்

கர்ப்பம் ஆவதற்கு சரியான நேரம் என்றால் அது மாதவிடாய் முடிந்து ஏழு நாட்களுக்குப் பிறகு தான். இந்த நாட்களில் உறவு கொண்டால், நிச்சயம் கர்ப்பம் ஆக முடியும். இதனை பின்பற்றி வந்தால், விரைவில் கர்ப்பம் ஆவதற்கான வாய்ப்பு அதிகம் உள்ளது

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply