இலவசமாக ரீசார்ஜ் செய்ய புதிய மொபைல் ஆப் உடனே டவுன்லோட் செய்யுங்கள்

Loading...

இலவசமாக ரீசார்ஜ் செய்ய புதிய மொபைல் ஆப்! உடனே டவுன்லோட் செய்யுங்கள்இன்றைய நிலையில் ஸ்மார்ட் போன் வைத்திருக்கும் நபர் நெட் கார்டு மற்றும் பேச ரீசார்ஜ் செய்ய மாதம் 300 ரூபாய் ஆகும் என்பது என் கணிப்பு. இதையே நீங்கள் இலவச ரீசார்ஜ் பெற முடியும் என்றால் யார் வேண்டாம் என்பார்கள்.

அதற்கு நீங்கள் செய்ய வேண்டியது Earn Talktime ஆப் டவுன்லோட் செய்யுங்கள். அப்படி என்ன தான் இந்த ஆப் செய்கிறது என்றால் உங்களை மேலும் சில ஆப் எனப்படும் அப்ப்ளிகேசன்களை டவுன்லோட் செய்ய சொல்லும். நீங்கள் டவுன்லோட் செய்யும் ஆப் எனப்படும் அப்ப்ளிகேசனிற்கு 15 ரூபாய் வரை நீங்கள் பெறலாம். மேலும் உங்கள் நண்பர்களை சேர்த்து விட்டு 100 ருபாய் வரை உடனடியாக பெறலாம். 1 மணி நேரத்தில் எளிதாக 50 ரூ முதல் 100 ரூ வரை சேர்த்து ரீசார்ஜ் செய்யலாம். நீங்கள் இலவச ரீசார்ஜ் செயத பிறகு அன்-இன்ஸ்டால் செய்து கொள்ளலாம்.


நீங்கள் செய்ய வேண்டியது :

உங்கள் போனில் டவுன்லோட் செய்ய , கீழே உள்ள லிங்கை கிளிக் செய்யவும்.

http://9757112.earntalktime.com

Earn Talktime இலவச ரீசார்ஜ் ஆப் டவுன்லோட் செய்யுங்கள்.

Offers பகுதியில் உங்களுக்கு தேவையான ஆப்பை டவுன்லோட் செய்யுங்கள்.

ரீசார்ஜ் ருபாய் உங்கள் கணக்கில் காட்டப்படும்.

உங்கள் நம்பருக்கோ அல்லது வேறொரு நம்பருக்கோ ரீசார்ஜ் செய்யலாம்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply