Lenovo அறிமுகம் செய்யும் புதிய கைப்பேசி | Tamil Serial Today Org

Lenovo அறிமுகம் செய்யும் புதிய கைப்பேசி

ads 1

ஒரு பெண் கர்ப்பம் அடைவதற்கான ஏற்ற வயதுஸ்மார்ட் கைப்பேசி வடிவமைப்பு நிறுவனங்களுடன் போட்டிபோட்டு சிறந்த ஸ்மார்ட் கைப்பேசிகளை அறிமுகப்படுத்திவரும் Lenovo நிறுவனம், A3900 எனும் புத்தம் புதிய ஸ்மார்ட் கைப்பேசியினை விரைவில் அறிமுகம் செய்யவுள்ளது.

இக்கைப்பேசியானது 5 அங்குல அளவுடையதும், 854 x 480 Pixel Resolution உடையதுமான தொடுதிரையினைக் கொண்டுள்ளதுடன் 1.2GHz வேகத்தில் செயல்படக்கூடிய MediaTek MT6752 Processor , பிரதான நினைவகமாக 512MB RAM மற்றும் 4GB சேமிப்பு நினைவகம் என்பவற்றினை உள்ளடக்கியுள்ளது.

மேலும் 5 மெகாபிக்சல்களை உடைய பிரதான கமெரா, 2 மெகாபிக்சல்களை உடைய வீடியோ அழைப்புக்களை ஏற்படுத்துவதற்கான கமெரா என்பனவற்றுடன் 2,300 mAh மின்கலத்தினையும் உள்ளடக்கியுள்ளது.

Android 4.4.4 KitKat இயங்குதளத்தில் செயற்படக்கூடிய இக்கைப்பேசியின் விலையானது 100 டொலர்கள் வரை இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகின்றது.

ads2
Rates : 0
6
7
VTST BN
9
10
11