​சோனி நிறுவன எக்ஸ்பீரியா இ5

Loading...

​சோனி நிறுவன எக்ஸ்பீரியா இ5சோனி நிறுவனம் ஐரோப்பாவில் அதன் புதிய எக்ஸ்பீரியா இ5 ஸ்மார்ட்போனை EUR 199 (சுமார் ரூ.15,000) விலையில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் ஒற்றை மற்றும் இரட்டை சிம் வகைகளில் கிடைக்கிறது. சோனி எக்ஸ்பீரியா இ5 ஸ்மார்ட்போன் கிடைக்கும் விவரங்கள் பற்றி நிறுவனம் இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை, எனினும் இது கருப்பு, வெள்ளை வண்ண வகைகளில் வரும் என்று அறிவித்துள்ளது.
சிங்கிள் அல்லது டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட சோனி எக்ஸ்பீரியா இ5 ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 6.0.1 மார்ஷ்மெல்லோ மூலம் இயங்குகிறது. சோனி எக்ஸ்பீரியா இ5 ஸ்மார்ட்போனில் 720×1280 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5.0 இன்ச் எச்டி டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 1.5ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 1.3GHz குவாட் கோர் மீடியாடெக் MT6735 ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.
இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 200ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 16ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு உடன் வருகிறது. சோனி எக்ஸ்பீரியா இ5 ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ஃப்ளாஷ் கொண்ட 13 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா மற்றும் எல்இடி ஃப்ளாஷ் கொண்ட 5 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது.
இந்த கைப்பேசியில் 2700mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ப்ளூடூத், NFC, FM ரேடியோ, ஜிஎஸ்எம், 3ஜி, 4ஜி எல்டிஇ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது. இதில் 144x69x8.2mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 147 கிராம் எடையுடையது. இது கருப்பு, வெள்ளை ஆகிய வண்ண வகைகளில் வருகிறது.

சோனி எக்ஸ்பீரியா இ5 ஸ்மார்ட்போன் சிறப்பம்சங்கள்:
சிங்கிள் சிம்
பொது
வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
எடை (கி): 147
பேட்டரி திறன் (mAh): 2700
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: இல்லை
வண்ணங்கள்: கருப்பு, வெள்ளை

டிஸ்ப்ளே
திரை அளவு: 5.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 720×1280 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்
ப்ராசசர்: 1.3GHz குவாட் கோர் மீடியாடெக் MT6735
ரேம்: 1.5ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 16ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 200

கேமரா
பின்புற கேமரா: 13 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 5 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்
ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 6.0.1 மார்ஷ்மெல்லோ

இணைப்பு
Wi-Fi 802.11 a/b/g/n
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ப்ளூடூத்
NFC
FM ரேடியோ
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
ஜிஎஸ்எம்
3ஜி
4ஜி எல்டிஇ
சென்சார்கள்:
ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்
Share
Tweet
Share
Pin
Share

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply