ஸ்வீட் கார்ன் மசாலா தயிர் வடை

Loading...

ஸ்வீட் கார்ன் மசாலா தயிர் வடை

தேவையான பொருட்கள்:
ஸ்வீட் கார்ன் – 1 கப் (வேக வைத்து அரைத்தது) கடலை மாவு – 2 டீஸ்பூன் அரிசி மாவு – 1 டீஸ்பூன் சோள மாவு – 1 டீஸ்பூன் இஞ்சி பூண்டு பேஸ்ட் – 1 டீஸ்பூன் வெங்காயம் – 1 (பெரியது மற்றும் பொடியாக நறுக்கியது) பச்சை மிளகாய் – 2 (பொடியாக நறுக்கியது) கறிவேப்பிலை – சிறிது (பொடியாக நறுக்கியது) கொத்தமல்லி – சிறிது (பொடியாக நறுக்கியது) தயிர் – 1 கப் மிளகு தூள் – 1/2 டீஸ்பூன் உப்பு – தேவையான அளவு எண்ணெய் – தேவையான அளவு (பொரிப்பதற்கு)

செய்முறை:
முதலில் ஒரு பாத்திரத்தில் அரைத்த சோளம், கடலை மாவு, அரிசி மாவு, சோள மாவு, வெங்காயம், பச்சை மிளகாய், இஞ்சி பூண்டு பேஸ்ட், கறிவேப்பிலை, கொத்தமல்லி மற்றும் உப்பு சேர்த்து, பிசைந்து கொள்ள வேண்டும். பின்னர் ஒரு வாணலியை அடுப்பில் வைத்து, அதில் பொரிப்பதற்கு தேவையான அளவு எண்ணெய் ஊற்றி காய்ந்ததும், அதில் பிசைந்து வைத்துள்ள மாவை வடைகளாக தட்டிப் போட்டு, பொன்னிறமாக பொரித்து எடுத்து, தனியாக ஒரு தட்டில் வைத்துக் கொள்ள வேண்டும். பின்பு ஒரு சிறு பௌலில் தயிரை ஊற்றி, அதில் மிளகு தூள், சிறிது கொத்தமல்லி மற்றும் உப்பு சேர்த்து நன்கு கலந்து, பின் அதில் பொரித்து வைத்துள்ள வடைகளை போட்டு ஊற வைத்து சாப்பிட்டால், அருமையான ஸ்வீட் கார்ன் மசாலா தயிர் வடை ரெடி!!

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply