சாம்சங் கேலக்ஸி S3 நியோ நிறுவனத்தின் இந்தியா இணையதளத்தில் பட்டியல்

Loading...

சாம்சங் கேலக்ஸி S3 நியோ நிறுவனத்தின் இந்தியா இணையதளத்தில் பட்டியல்சாம்சங் நிறுவனம் விலை மற்றும் கிடைக்கும் விவரங்கள் இல்லாமல் அதன் இந்தியா இணையதளத்தில் சமீபத்திய ஸ்மார்ட்போனான சாம்சங் கேலக்ஸி S3 நியோ ஸ்மார்ட்போனை பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

சாம்சங் கேலக்ஸி S3 நியோ ஆண்ட்ராய்டு 4.3 ஜெல்லி பீன் இயங்குகின்றது. கேலக்ஸி S3 நியோ ஜிஎஸ்எம் + ஜிஎஸ்எம் ஆதரவு கொண்ட இரட்டை சிம் சாதனம் ஆகும். இது ஒரு 4.8 இன்ச் HD (720×1280 பிக்சல்கள்) சூப்பர் AMOLED டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது.

கேலக்ஸி S3 நியோ சிப்செட் பற்றி எந்த வார்த்தையும் குறிப்பிடப்படவில்லை, என்றாலும் 1.2GHz குவாட் கோர் ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

குறிப்பாக, கேலக்ஸி எஸ் III நியோ+ வேரியன்ட் 1.4GHz ப்ராசசர் கொண்டுள்ளது. கேலக்ஸி S3 நியோ ரேம் 1.5GB உடன் வருகிறது மற்றும் உள்ளடக்கிய சேமிப்பு பற்றி எந்த வார்த்தையும் இல்லை, ஆனால் 64GB வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு ஆதரிக்கிறது. எல்இடி ப்ளாஷ் மற்றும் CMOS சென்ஸார் கொண்ட 8 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா கொண்டுள்ளது. 1.9 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது.

கேலக்ஸி S3 நியோ இணைப்பு விருப்பங்கள், Wi-Fi, ப்ளூடூத், ஜிபிஎஸ் / எ -ஜி.பி. எஸ், மைக்ரோ-USB மற்றும் 3 ஜி ஆகியவை அடங்கும். கேலக்ஸி S3 நியோ மெஷர்ஸ் 136.6×70.7×8.6mm மற்றும் 132 கிராம் எடையுடையது. கேலக்ஸி S3 நியோ ஒரு 2100mAh பேட்டரி திறன் கொண்டுள்ளது. ப்ளாக், ப்ளூ, பிரவுன், கிரே, மரூன், பிங்க் மற்றும் வைட் ஆகிய ஏழு வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கும்.


சாம்சங் கேலக்ஸி S3 நியோ ஸ்மார்ட்போன் அம்சங்கள்:

4.8 இன்ச் HD (720×1280 பிக்சல்கள்) சூப்பர் AMOLED டிஸ்ப்ளே,
1.2GHz குவாட் கோர் ப்ராசசர்,

இரட்டை சிம் (ஜிஎஸ்எம் + ஜிஎஸ்எம்),
ரேம் 1.5GB,
64GB வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு,

எல்இடி ப்ளாஷ் மற்றும் CMOS சென்ஸார் கொண்ட 8 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா,

1.9 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா,

Wi-Fi,

ப்ளூடூத்,

ஜிபிஎஸ் / எ -ஜி.பி. எஸ்,

மைக்ரோ-USB,

3 ஜி,

ஆண்ட்ராய்டு 4.3 ஜெல்லி பீன்,

2100mAh பேட்டரி,

132 கிராம் எடை.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply