கூகுள் தயாரிப்பில் வெளிவரும் அன்ரோயிட் வியர் ஸ்மார்ட்வோட்ச்

Loading...

கூகுள் தயாரிப்பில் வெளிவரும் அன்ரோயிட் வியர் ஸ்மார்ட்வோட்ச்கூகுள் கார்ப்பரேஷன் நிறுவனம் அதன் ஆண்ட்ராய்டு மொபைல் மென்பொருள் அடிப்படையில் ஆண்ட்ராய்டு வியரபுள் ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் தயாரித்து இந்த ஆண்டுக்கு பின் கிடைக்கும் என்று தெரிவித்துள்ளது.

கூகுளின் ஆண்ட்ராய்டு வாட்ச்களை ஆண்ட்ராய்டு வியர் என்ற பெயரில் வெளியிடப்படும் என்று நிறுவனம் கூறியுள்ளது.

சாம்சங் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் கார்ப்பரேஷன், எல்ஜி எலெக்ட்ரானிக்ஸ் மற்றும் இன்டெல் கார்ப்பரேஷன், அதே போல் பேஷன் நிறுவனம் ஃபேஷன் குரூப் உள்ளிட்ட பல நுகர்வோர் மின்னணு மற்றும் தொழில்நுட்ப நிறுவனங்கள் உடன் இணைந்து இந்த புதிய தொடர் கடிகாரங்கள் உருவாக்கப்படுகிறது என்று நிறுவனம் கூறியுள்ளது.

மக்கள் தங்கள் கடிகாரங்களில் பேசலாம், ஸ்போர்ட்ஸ் ஸ்கோரை சரிபார்த்து கொள்ளலாம், மியூசிக் கன்ட்ரோல் மற்றும் டெக்ஸ்ட் மெசேஜ்களுக்கு (text messages) பதில் அனுப்பலாம் மற்றும் வீட்டின் கார் நிறுத்துமிடங்களை கூட திறக்கலாம் என்று கூகிள் வலைப்பதிவில் வெளியிட்டுள்ள ஒரு வீடியோ காட்சியில் காண்பித்துள்ளது.

கூகுளின் படி, பேசப்படும் கேள்விகளுக்கு பதிலளிப்பது, உடல் நடவடிக்கையை கண்காணிப்பது மற்றும் ஒரு ஸ்மார்ட்போன் போன்ற பிற சாதனங்களை அணுக அனுமதிக்கும் போன்றவை ஆண்ட்ராய்டு வியர் மூலம் இயங்கும் ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் ‘உங்களுக்குக்கு தேவைப்படும் போது’ தகவல்களை காண்பிக்கும்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply