இன்டெக்ஸ் நிறுவன புதிய அக்வா ஷைன் 4ஜி

Loading...

இன்டெக்ஸ் நிறுவன புதிய அக்வா ஷைன் 4ஜிஇன்டெக்ஸ் நிறுவனம் இந்தியாவில் அதன் புதிய அக்வா ஷைன் 4ஜி ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. ரூ.7,699 விலையுடைய இந்த ஸ்மார்ட்போன் தற்போது நிறுவனத்தின் வலைத்தளத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் விரைவில் விற்பனைக்கு வரும் எனவும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது எச்டி குரல் அழைப்பு பொருந்தக்கூடிய VoLTE (வாய்ஸ் ஓவர் எல்டிஇ) ஆதரவு கொண்டுள்ளது.
டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட இன்டெக்ஸ் அக்வா ஷைன் 4ஜி ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப் மூலம் இயங்குகிறது. இன்டெக்ஸ் அக்வா ஷைன் 4ஜி ஸ்மார்ட்போனில் 294ppi பிக்சல் அடர்த்தி மற்றும் 720×1280 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5.0 இன்ச் எச்டி டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 2ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 1.3GHz குவாட் கோர் மீடியாடெக் MT6735V ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.
இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 32ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 16ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு உடன் வருகிறது. இன்டெக்ஸ் அக்வா ஷைன் 4ஜி ஸ்மார்ட்போனில் டூயல் எல்இடி ஃப்ளாஷ் கொண்ட 8 மெகாபிக்சல் ஆட்டோஃபோகஸ் பின்புற கேமரா மற்றும் எல்இடி ஃப்ளாஷ் கொண்ட 5 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது.
இந்த கைப்பேசியில் 3000mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ப்ளூடூத், NFC, FM ரேடியோ, ஜிஎஸ்எம், 3ஜி, 4ஜி எல்டிஇ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது. இதில் 147.3×73.3×9.5mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 158 கிராம் எடையுடையது. இது ஷாம்பெயின் மற்றும் கிரே ஆகிய வண்ண வகைகளில் வருகிறது. Matrabhasha, க்ளீன் மாஸ்டர், ஃப்ரீசார்ஸ், நியூஸூஹண்ட், ஸ்கைப், ஓபரா மேக்ஸ், ஓபரா மினி, மற்றும் Saavn போன்ற அப்ளிக்கேஷன்கள் ஏற்கனவே ஏற்றப்பட்டு வருகிறது.
இன்டெக்ஸ் அக்வா ஷைன் 4ஜி ஸ்மார்ட்போன் குறிப்புகள்:
டூயல் சிம்
பொது
வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
எடை (கி): 158
பேட்டரி திறன் (mAh): 3000
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: ஆம்
வண்ணங்கள்: ஷாம்பெயின், கிரே
டிஸ்ப்ளே
திரை அளவு: 5.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 720×1280 பிக்சல்கள்
பிக்சல்ஸ் பெர் இன்ச் (PPI): 294
ஹார்டுவேர்
ப்ராசசர்: 1.3GHz குவாட் கோர் மீடியாடெக் MT6735V
ரேம்: 2ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 16ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 32

கேமரா
பின்புற கேமரா: 8 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 5 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்
ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லால்பாப்
இணைப்பு
Wi-Fi 802.11 b/g/n
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ப்ளூடூத்
NFC
FM ரேடியோ
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
ஜிஎஸ்எம்
3ஜி
4ஜி எல்டிஇ
சென்சார்கள்:
ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்
கைரோஸ்கோப்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply