ஆண்களே ஒரே க்ரீம் கொண்டு வெள்ளையாக ஆசையா

Loading...

ஆண்களே ஒரே க்ரீம் கொண்டு வெள்ளையாக ஆசையாதற்போது பிபி க்ரீம்கள் வழக்கத்தில் உள்ளது. பிபி க்ரீம் என்பது பியூட்டி பாம் க்ரீம்களாகும். இது உலகின் பல்வேறு பகுதிகளில் ஆண்களின் அழகை அதிகரிக்க உதவும் மிகவும் பிரபலமான ஒரு அழகு சாதனப்பொருளாக உள்ளது. குறிப்பாக இது ஆண்களுக்காகவே தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது.

அழகை அதிகரிக்க ஆண்களுக்கு ஆசை இருந்தாலும் அழகை பராமரிக்க நேரம் கிடைப்பதில்லை. ஆனால் பிபி க்ரீம்களைப்பயன்படுத்தினால், இந்த ஒரே க்ரீம்மில் அனைத்து நன்மைகளும் உள்ளடக்கியுள்ளது. மேலும் இந்த க்ரீம் ஆண்களின் சருமத்திற்கு ஏற்ப தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது.

பிபி க்ரீம் என்பவை சன் ஸ்க்ரீனாகவும், பௌண்டேஷனாகவும் செயல்படும். மேலும் இது சருமத்தின் நிறத்தை அதிகரிக்கவும், அதிகப்படியான எண்ணெய் பசை மற்றும் சுருக்கங்களைத்தடுக்கவும் பயன்படும். இந்த க்ரீம்கள் ஒவ்வொரு வகையான சருமத்திற்கு ஏற்பவும் மார்கெட்டுகளில் கிடைக்கும்.இரண்டே நாட்களில் முகத்தில் உள்ள கருமை நீக்க

ஆண்கள் இதனை ஒரு வாரம் தொடர்ந்து பயன்படுத்தி வந்தாலே, அவர்களின் சருமத்தில் உள்ள கருமையை போக்கி நல்ல மாற்றம் தரும்.பிபி க்ரீம்களில் உள்ள பொருட்கள்

பிபி க்ரீம்களில் சரும சுருக்கங்களை மறைக்கும் ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட்டுகள் மற்றும் பெப்டைடுகள் உள்ளது. மேலும் இதில் சருமத்தின் நிறத்தை அதிகரிக்க உதவும் அதிமதுரம் உள்ளது. சருமத்தின் மென்மை மற்றும் பொலிவை அதிகரிக்கும் பொருளும் அடங்கியுள்ளது.

சருமத்தின் தோற்றத்தில் சில வாரங்களிலேயே நல்ல மாற்றத்தைக்காணலாம். குறிப்பாக இதுவரை பொலிவிழந்தும், முதுமையுடனும் காணப்பட்ட முகம், இந்த க்ரீமை தொடர்ந்து பயன்படுத்துவதன் மூலம் மற்றவர்களின் கவனத்தை ஈர்க்க முடியும்.சருமத்துளைகளில் பாதிப்பு வராது

பிபி க்ரீம் சருமத்துளைகளை அடைக்காமல், சருமத்தின் ஈரப்பதத்தை அதிகரிக்கும். இதனால் இது மற்ற பொருட்களை விட மிகவும் பாதுகாப்பானது. மேலும் இது காலையில் அலுவலகத்திற்கு செல்லும் போது நேரத்தை மிச்சப்படுத்தும்.அனைத்து வயது ஆண்களுக்கும் பொருந்தும்

மார்கெட்டுகளில் விற்கப்படும் இந்த பிபி க்ரீம், இளம் வயது முதல் வயதான ஆண்கள் என அனைவருக்கும் ஏற்றவாறு தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது. எனவே எவ்வித அச்சமும் இல்லாமல் இதனை ஆண்கள் வாங்கிப்பயன்படுத்தலாம்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply