விற்பனைக்கு வரும் லுமியா 920

Loading...

விற்பனைக்கு வரும் லுமியா 920சர்வதேச அளவில் எதிர்பார்க்கப்பட்டு வரும் நோக்கியா லுமியா-920 ஸ்மார்ட்போனை, அமெரிக்க தொலை தொடர்பு சேவை நிறுவனமான ஏடி&டி வருகிற நவம்பர் மாதம் அறிமுகம் செய்கிறது.

விண்டோஸ்-8 இயங்குதளம் கொண்ட ஸ்மார்ட்போன்கள், போட்டி போட்டு கொண்டு மொபைல் சந்தைகளில் விற்பனை செய்யயப்பட்டு வருகிறது. இந்நிலையில் ஆப்பிள் ஐபோன்-5 ஸ்மார்ட்போன்களுக்கு போட்டியாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டு வரும் லுமியா-920 ஸ்மார்ட்போன், வரும் நவம்பரில் விற்பனைக்கு வருவதாக தெரிவித்திருக்கிறது அமெரிக்க ஏடி&டி நிறுவனம்.

லுமியா-920 ஸ்மார்ட்போன் மட்டும் அல்லாது, குறைந்த விலையில் லுமியா-820 ஸ்மார்ட்போனும் அறிமுகம் செய்யப்படுவதாகவும் தகவல்கள் கூறுகின்றன. ஏடி&டி நிறுவனம் லுமியா வரிசை ஸ்மார்ட்போன்கள் மட்டும் அல்லாது, விண்டோஸ் இயங்குதளம் கொண்ட எச்டிசி-எக்ஸ் ஸ்மார்ட்போனையும் நவம்பரில் அறிமுகம் செய்வதாக தெரிகிறது.

ஆனால் லுமியா-920, எச்டிசி 8-எக்ஸ், லுமியா-820 ஸ்மார்ட்போன்கள் விற்பனைக்கு வருவது பற்றி தான் தகவல்கள் கூறுகின்றதே தவிர, இந்த ஸ்மார்ட்போன்களின் விலை பற்றிய தகவல்கள் ஏதும் இன்னும் சரிவர அறிவிக்கப்படவில்லை. இப்படி விலை பற்றிய தகவல்களையும், நமது நாட்டில் அறிமுகமாவது பற்றிய தகவல்களையும் காத்திருந்து பெறலாம்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply