இத்தாலியன் ஹாட் சாக்லேட்

Loading...

இத்தாலியன் ஹாட் சாக்லேட்
தேவையான பொருட்கள்:
பால் – 1 1/2 கப் சோள மாவு – 1/2 டீஸ்பூன் சாக்கோ சிப்ஸ் – 3 டேபிள் ஸ்பூன் தேன் – 1 டீஸ்பூன் சர்க்கரை – 1 டீஸ்பூன் கொக்கோ பவுடர் – 1 டீஸ்பூன்
செய்முறை:
முதலில் பாலில் சோள மாவை சேர்த்து கலந்து கொள்ள வேண்டும். பின் அதனை ஒரு வாணலியில் ஊற்றி சூடேற்றி, அத்துடன் சாக்கோ சிப்ஸ் மற்றும் தேன் சேர்த்து, குறைவான தீயில் தொடர்ந்து கிளறி விட வேண்டும். சாக்கோ சிப்ஸ் முற்றிலும் கரைந்ததும், அதில் சாக்கோ பவுடர் மற்றும் சர்க்கரை சேர்த்து, ஒரு கொதி வந்ததும் அடுப்பை அணைத்து இறக்கி, டம்ளரில் ஊற்றி பரிமாறினால், இத்தாலியன் ஹாட் சாக்லேட் ரெடி!!!
குறிப்பு:
* வேண்டுமானால் இந்த ஹாட் சாக்லேட்டுடன் 1/4 டீஸ்பூன் வென்னிலா எசன்ஸ் சேர்த்துக் கொள்ளலாம். * இதில் சேர்க்கப்பட்டுள்ள சோள மாவு, இந்த பானத்தை கெட்டித்தன்மைக்காக சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. உங்களுக்கு ஹாட் சாக்லேட் சற்று கெட்டியாக வேண்டுமானால், சற்று அதிகமாக சோள மாவை சேர்த்துக் கொள்ளலாம். * இந்த ஹாட் சாக்லேட் பானத்தை முழுமையாக குறைவான தீயில் செய்யுங்கள்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply