ஷூ வாங்கும் ஆண்களுக்கான சில பயனுள்ள டிப்ஸ்

Loading...

ஷூ வாங்கும் ஆண்களுக்கான சில பயனுள்ள டிப்ஸ்ஆள் பாதி ஆடை பாதி’ என்பது ஊரறிந்த பழமொழி. உங்களுடைய ஆடையலங்காரத்தில் முக்கியமான ஒரு பகுதியாக இருக்கும் காலணிகளை கவனமாக தேர்ந்தெடுக்கவும், உங்களுக்கான ஒட்டுமொத்த பாணியையும் வழிநடத்தக் கூடியதாக வைத்திருக்கவும் வேண்டியது அவசியமாகும். இவை உங்களுடைய பாதங்களை குப்பைகளிலிருந்து காப்பாற்றியும், மோசமான தரைப்பகுதிகளில் பாதுகாத்தும் வந்தாலும் உங்களுடைய ஸ்டைலை உருவாக்குவதில் முக்கிய பங்கு வகிப்பதை யாராலும் மறுக்க முடிவதில்லை. அழகிய காலணிகள் உங்களுடைய ஸ்டைலை நினைத்துப் பார்க்க முடியாத அளவிற்கு முன்னேற்றிக் கொண்டு செல்லவும் செய்கின்றன. ஒவ்வொரு ஸ்டைல் காலணியும் ஒவ்வொரு வகையான உடைகள் மற்றும் நிகழ்வுகளுக்கென்று தேர்ந்தெடுக்கலாம்.


ஆண்களே கேஷுவலா டிரஸ் பண்ணுங்க.. ‘செமை’யா இருப்பீங்க!

இந்த வர்த்தகமயமான உலகத்தில், நீங்கள் ஒரு அலுவலகத்தில் வேலை செய்யவோ அல்லது பணி நிமித்தமாகவோ அல்லது கறுப்பு ரைஅணிந்து டின்னருக்கு செல்வதாகவோ என எதுவாக இருந்தாலும் காலணிகள் அவசியம். சரியான ஷூவை அணிவதன் மூலம் நம்பிக்கை அதிகரித்து, உங்களுடைய எண்ணங்களும் மேம்படுகின்றன. அனைத்து உடைகளுக்குமான ஷூக்கள் பல்வேறு இடங்களுக்கும் ஏற்றவையாக இருப்பதில்லை. நீங்கள் எந்த நிகழ்ச்சிக்கு போகிறீர்கள் மற்றும் எந்த உடையை அணிகிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்தும், அந்நிகழ்வில் மற்றவர்கள் அணிவதைப் போலவும் ஷூக்கள் இருக்க வேண்டும்.

ஃபேஷன் பற்றி அதிகம் தெரியாதவர்களாக இருப்பவர்கள் கூட அதிகம் பரிந்துரைக்கப்படுவது கறுப்பு நிற லெதர் ஷூக்களையே. எனினும், கறுப்பு நிற ஷூவை லேஸுடன் அணிவதற்கும், பழுப்பு நிற ஷூவை ஸ்லிப்-இன் வகையில் அணிவதற்கும் நிறைய வித்தியாசங்கள் உள்ளன. சில நேரங்களில் உங்களுடைய வாடிக்கையாளர்களுடன் பாதி அலுவல் மற்றும் பாதி கேஷூவல் வகையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை விருந்துகளுக்கு செல்ல வேண்டியிருக்கும் போது, முழுமையான ஃபார்மலில் செல்வதா அல்லது கேஷூவலாக செல்லலாமா என்பது போன்ற குழப்பங்கள் உங்களுக்கு வரும். இதுப்போன்ற நேரங்களில் உங்களுடைய ஆடை அணிகலன்களை, மிகவும் தேவையான பொருட்களை தயாராக வைத்திருக்கவும் மற்றும் கடைசி நேரத்தில் தடுமாறாமலும் இருக்கவும் செய்யவே நீங்கள் விரும்புவீர்கள்.

இதோ நீங்கள் செல்லும் நிகழ்ச்சிகளுக்கு ஏற்ற வகையில் ஃபார்மல் ஷூக்களை தேர்ந்தெடுக்க சில டிப்ஸ்களை கொடுத்துள்ளோம்


வியாபார நிகழ்வுகள்

இது போன்ற நிகழ்வுகளில் சூட்-உடன் சேர்த்து தோலால் செய்யப்பட்ட ஷூக்களை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். அவற்றின் முன்-மேல் பகுதி உங்களுடைய பாதத்தை சூழ்ந்திருக்குமாறும் மற்றும் தனித்திருப்பதாகவும் இருக்க வேண்டும். மேல் பகுதியில் தோலை கொண்டு, தனியான இரப்பர் கட்டைகளை கொண்டிருக்கும் ஷூக்களை தவிர்க்கவும். மற்ற லெதர் ஷூக்களைப் போல இவை ஃபார்மல் ஷூக்களாக இருப்பதில்லை. லேஸ்களை கொண்டிருக்கும் ஷூக்கள் பொதுவாகவே வியாபார நிகழ்வுகளுக்கு பயன்படுத்துவதாகவும், மிகவும் ஃபார்மல் வகை என்று கருதுவதாகவும் உள்ளன.


ஃபார்மல் லெதர் ஷூ

இரவு விருந்துகளுக்கு ஏற்ற டக்ஸீடோ ஆடைகளை அணியும் போது உங்களுக்கு மிகவும் குறைந்த அளவிலான சாய்ஸ்களே காலணியை தேர்ந்தெடுப்பதில் கிடைக்கும். சூட்களுடன் நீங்கள் அணியும் காலணிகளைப் போலல்லாமல், அதிகபட்ச தையல்கள் இல்லாத ஷூக்களையே நீங்கள் இதில் தேடுவீர்கள். ஃபார்மல் ஷூக்களில் லேஸ் தவிர பிற பகுதிகள் அனைத்தும் ஃப்ளைனாகவே இருக்கும். ஃபார்மல் ஷூக்கள் பளபளப்பாக தோற்றமளிக்கும், ஆனால் நீங்கள் பேடன்ட் லெதரை வசதியற்றதாக நினைத்தால் மிகவும் பளபளப்பாக காட்சியளிக்கும் திறன் கொண்ட கருப்பு மேட் தோல் ஷூக்களை பயன்படுத்தலாம்.


பிஸினஸ் கேஷூவல் ஷூக்கள்

பிஸினஸ் கேஷூவல் ஷூக்கள் என்பது மிகவும் சிக்கலான சூழல்களை மையமாக கொண்டவையாகும். அலுவலகத்தில் செல்லும் இன்ப சுற்றுலாவாகவோ அல்லது ஒரு ஞாயிற்றுக் கிழமை விருந்தாகவோ இருக்கும் வேளைகளில் நீங்கள் பாதி ஃபார்மலில் இருக்க வேண்டும். இச்சூழலில் ஜுன்ஸ் பேண்ட் அணிந்து கொண்டு ப்ளேஸரையும் கூட போட்டிருக்க நேரலாம். நீங்கள் கேஷூவல் பேண்ட்களை – டெனிம் அல்லது ஷhர்ட்ஸ்களை அணிந்தால், ஷூக்களை அதற்கேற்ப தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். கேஷூவல் உடைகளிலும் மிடுக்கான தோற்றததை பெற விரும்பினால், தோலால் செய்யப்பட்ட போட் ஷூக்களை தேர்ந்தெடுங்கள். லோஃபர் வகை காலணிகள் இந்த உடைகளுக்கு மிகவும் ஏற்றவையாகும்.


லோபர்ஸ் காலணிகள்

ஊர் சுற்றிக் கொண்டே இருக்கும் வியாபார அலுவலர்களுக்கு மிகவும் ஏற்றவை லோபர் வகை காலணிகளாகும். பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகளின் போது எளிதில் கழட்டவும், மாற்றவும் ஏற்றவையாகவும், வசதியாகவும் மற்றும் பல்வேறு வகை பயன்பாடுகளுக்கும் இந்த காலணிகள் உதவுகின்றன. மென்மையான மற்றும் எளிமையான வடிவமைப்புகளே மிகவும் ஃபார்மலாக இருக்கும். மேலும், அடர்வண்ணங்கள் மிகவும் ஃபார்மல் என்றும் (கறுப்பு நிறம் மிகவும் ஃபார்மல் என்று பெயர் பெற்றுள்ளது), மற்றும் உங்களுடைய சாக்ஸின் ஒரு சிறு பகுதி வெளியே தெரிவது ஃபார்மல் என்றும் கருதப்படுகின்றது. லோபர் காலணிகள் ஜுன்ஸ் மற்றும் பிற பேண்டகளுடனும் நல்ல தோற்றத்தைக் கொடுக்கின்றன. மேலும் டை அணியாமல் சூட்களை போடும் போதும் லோபர்கள் நலல தோற்றத்தைக் கொடுக்கின்றன.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply