வருகிறது லோட்டஸ் டி.வி: தாமரைச் சின்னத்துடன்!

Loading...

வருகிறது லோட்டஸ் டி.வி தாமரைச் சின்னத்துடன்!தமிழ்நாட்டில் புதிதாக ஓர் தொலைக்காட்சி வர இருக்கிறது. இதற்கு லோட்டஸ் டி.வி. என்று பெயர் சூட்டி இருக்கிறார்கள்.

தமிழ்நாட்டில் தற்போது சன் டிவி, ஜெயா டிவி, ராஜ் டிவி, ஸ்டார் விஜய், மக்கள் தொலைக்காட்சி, கேப்டன் டிவி, நியூஸ் பிளஸ், ராஜ் டிஜிட்டல் ப்ளஸ், வின் தொலைக்காட்சி, கலைஞர் தொலைக்காட்சி, ஜீ தொலைக்காட்சி, தமிழன் தொலைக்காட்சி, மெகா டிவி, பாலிமர் டிவி என பல தொலைக்காட்சி சேனல்கள் இயங்கி வருகின்றன.

இந்த நிலையில் புதிதாக லோட்டஸ் டிவி வர இருக்கிறது. இந்த தொலைக்காட்சியில் அரசியல், பொழுது போக்கு, வர்த்தகம், ஆன்மீகம், விளையாட்டு, இசை, பாடல்கள், செய்திகள் போன்றவைகள் ஒளிபரப்பாக உள்ளதாகக் கூறப்படுகின்றது.

கோவையைச் சேர்ந்த ஆர்.எஸ்.எஸ். அமைப்புடன் தொடர்புடைய சில பிரமுகர்கள் இணைந்து இந்த தொலைக்காட்சியை துவங்குகின்றனர்.

லோட்டஸ் என்ற பெயருக்கேற்ப தாமரைப் பூ தான் இந்த தொலைக்காட்சியின் லோகோ.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply