கொத்துமல்லி புதினா துவையல்

Loading...

கொத்துமல்லி  புதினா துவையல்
தேவையானவை:
புதினா, கொத்துமல்லி – தலா ஒரு கட்டு, காய்ந்த மிளகாய், பச்சை மிளகாய் – தலா 3, உளுத்தம்பருப்பு – கால் கப், பெருங்காயம் – அரை டீஸ்பூன், இஞ்சி – ஒரு துண்டு, பூண்டு – 6 பல், புளி – சிறிய எலுமிச்சை அளவு, உப்பு – சுவைக்கேற்ப, தாளிக்க: கடுகு – கால் டீஸ்பூன், நல்லெண்ணெய் – 6 டீஸ்பூன்.

செய்முறை:
கடாயில் 2 டீஸ்பூன் எண்ணெய் விட்டு, உளுத்தம்பருப்பை வறுத்து, பெருங்காயம், காய்ந்த மிளகாயைச் சேர்த்து வறுத்து, சுத்தம் செய்த கறிவேப்பிலை, கொத்துமல்லியைப் போட்டு இரண்டு திருப்பு திருப்பிவிட்டு (அதிகம் வதக்க வேண்டாம்), உப்பு, புளி சேர்த்து அரைக்கவும். மீதம் உள்ள எண்ணெயில் கடுகு தாளித்து, துவையலைப் போட்டு நன்றாக வதக்கவும். ஒரு வாரமானாலும் இந்தத் துவையல் கெடாது.

பலன்கள்:
வயிற்று உப்புசம் தீரும். செரிமானத்தை அதிகப்படுத்தும். உடலுக்குள் நடக்கும் வளர்சிதை மாற்றக் கழிவுகளை விரைந்து வெளியேற்றும். வயிறு மற்றும் குடல் புற்று ஏற்படுவதைத் தடுக்கும்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply