சிக் என இருக்க சில டிப்ஸ்!

Loading...

சிக் என இருக்க சில டிப்ஸ்!பெண்களுக்கு அதிக சதை போடுவதே இடுப் பில் தான். அவர்கள் கட்டாயம் இடுப்புக்கு பயிற்சி கொடுக்க வேண்டும். நடைபயிற்சி மிக முக்கியம். நன்றாக டான்ஸ் ஆடுங்க. ஆடத் தெரியவில்லை என்றாலும், இடுப்பை வளைத்து, கால், கைகளை மடக்கி, டான்ஸ் என்ற பெயரில் ஆடவும். * நேராக நின்று, இரண்டு கைகளையும் மேலே தூக்கி, அப்படியே ஒரு கையை மட்டும் வலது பக்கமாக கீழே கொண்டு வரும் போது, இடுப் புடன் உடலையும் வளைக்கவும். இதே போல், இரண்டு பக்கமும், பத்து முறை செய்யவும். இதன் மூலம் இடுப்பின் மடிப்பு மற்றும் சதை குறையும். * எந்த வேலை செய்யும் பொழுதும் வயிற்றை நன்றாக உள் இழுத்து விடவும். இப்படி அடிக்கடி செய்தால், வயிற்று பகுதியின் சதை குறையும். * தரையில் படுத்து, கால்களை, முட்டியை மடக்காமல் தூக்கி, இறக்கவும். இரண்டு கால்களையும், பத்து முறை செய்யவும். * சிலருக்கு பின் பகுதி மட்டும் அழகில்லாமல் இருக்கும். தினமும் குறைந்தது, 10 முறையாவது மாடிப்படி ஏறி, இறங்கவும். நின்று கொண்டு கால்களின் முட்டியை மட்டும் தூக்கி, இறக்கவும். அடிக்கடி செய்யவும். அப்போது தான், இடுப்பு மற்றும் தொடை உறுதியாகும்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply