மைக்ரோமேக்ஸ் கேன்வாஸ் Elanza ரூ.9,400 விலையில் அறிமுகம்.

Loading...

மைக்ரோமேக்ஸ் கேன்வாஸ் Elanza ரூ.9,400 விலையில் அறிமுகம்.மைக்ரோமேக்ஸ் அதன் கேன்வாஸ் எல்லை விரிவாக்கம் செய்து, புதிய கேன்வாஸ் Elanza ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகம் செய்துள்ளது. மைக்ரோமேக்ஸ் சமீபத்திய கேன்வாஸ் Elanza ஸ்மார்ட்போன் ரூ.9,400 விலையில் இகாமர்ஸ் இணையதளத்தில் இப்போது கிடைக்கும். மைக்ரோமேக்ஸ் கேன்வாஸ் Elanza (A93)இரட்டை காத்திருப்பு ஆதரவு கொண்ட இரட்டை சிம் (ஜிஎஸ்எம் + ஜிஎஸ்எம்) சாதனம் ஆகும், மற்றும் ஆண்ட்ராய்டு 4.2 ஜெல்லி பீன் இயங்குகிறது.
இது ஒரு 5 இன்ச் (540×960 பிக்சல்கள்) qHD டிஸ்ப்ளே வருகிறது. கேன்வாஸ் Elanza ரேம் 1GB உடன் 1.3GHz டியூவல் கோர் பிராசசர் (குறிப்பிடப்படாத சிப்செட்) மூலம் இயக்கப்படுகிறது. கேன்வாஸ் Elanza உள்ளடிக்கிய சேமிப்பு 4GB கொண்டுள்ளது மற்றும் அதிகபட்ச சேமிப்பு திறன் எந்த வார்த்தை இல்லை என்றாலும், விரிவாக்கத்தக்க சேமிப்பு ஆதரிக்கிறது. Tamil_Daily_News_4849468469
எல்இடி ப்ளாஷ் கொண்ட 5 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா, 3-மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா உள்ளது. கேன்வாஸ் Elanza இணைப்பு விருப்பங்கள், 3G, Wi-Fi,, மைக்ரோ-USB, மற்றும் ப்ளூடூத் உள்ளடக்கியுள்ளது. மைக்ரோமேக்ஸ் கேன்வாஸ் Elanza ஸ்மார்ட்போனில் 1950mAh பேட்டரி திறன் கொண்டுள்ளது. கருப்பு மற்றும் நீல ஆகிய இரண்டு வண்ண வகைகளில் மைக்ரோமேக்ஸ் புதிய ஸ்மார்ட்போன் இப்போது Snapdeal தளத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.
மைக்ரோமேக்ஸ் கேன்வாஸ் Elanza ஸ்மார்ட்போன் அம்சங்கள்:
5 இன்ச் (540×960 பிக்சல்கள்) qHD டிஸ்ப்ளே,
1.3GHz டியூவல் கோர் பிராசசர்,
ரேம் 1GB,
இரட்டை சிம் (ஜிஎஸ்எம் + ஜிஎஸ்எம்),
4GB உள்ளடிக்கிய சேமிப்பு,
எல்இடி ப்ளாஷ் கொண்ட 5 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா,
3-மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா,
3G,
Wi-Fi,
மைக்ரோ-USB,
ஆண்ட்ராய்டு 4.2 ஜெல்லி பீன்,
1950mAh பேட்டரி.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply