தினமும் இரவில் இந்த ஜூஸை ஒரு டம்ளர் குடித்து வந்தால் 15 நாட்களில் தொப்பையைக் குறைக்கலாம்!

Loading...

தினமும் இரவில் இந்த ஜூஸை ஒரு டம்ளர் குடித்து வந்தால் 15 நாட்களில் தொப்பையைக் குறைக்கலாம்!உடலிலேயே வயிற்றில் சேரும் கொழுப்புக்களைக் கரைப்பது தான் மிகவும் கடினமான ஒன்று. மேலும் ஏராளமான மக்கள் இந்த தொப்பையினால் தான் மிகுந்த அவஸ்தைக்குள்ளாகின்றனர். உங்களுக்கு குனிந்து பாதத்தை பார்க்க முடியாத அளவில் தொப்பை உள்ளதா? அந்த தொப்பையைக் குறைக்க பல முயற்சிகளை செய்து துவண்டுவிட்டீர்களா? கவலையைவிடுங்கள். நிச்சயம் இக்கட்டுரை உங்களுக்கு நல்ல பலனைத் தரும்.
தொப்பையைக் குறைக்க நினைத்தால் முதலில் ஜங்க் உணவுகள், சர்க்கரை உணவுகள், எண்ணெய் பதார்த்தங்களை முதலில் சாப்பிடுவதை நிறுத்த வேண்டும். ஏனெனில் தொப்பையைக் குறைக்க முயற்சிக்கும் போது, இந்த உணவுகளை சிறிது எடுத்துக் கொண்டாலும், அதனால் உங்கள் தொப்பைக் குறைப்பதில் சிக்கல் தான் ஏற்படும். ஆண்களுக்கு மட்டும் ஏன் தொப்பை வருகிறது என்று தெரியுமா?
மேலும் வெறும் உடற்பயிற்சி மட்டும் தொப்பையைக் குறைக்க உதவாது. உடற்பயிற்சியுடன் கொழுப்புக்களைக் கரைக்கும் உணவுப் பொருட்களையும் எடுத்து வந்தால் தான், எளிதில் தொப்பையைக் குறைக்க முடியும். இங்கு எந்த கஷ்டமும் இல்லாமல், சீக்கிரம் தொப்பையைக் குறைக்க உதவும் ஜூஸ்கள் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன. அவற்றைப் படித்து தினமும் இரவில் படுக்கும் முன் குடித்து வந்தால், நிச்சயம் தொப்பையின் அளவைக் குறைக்கலாம். உங்கள் தொப்பையைக் குறைக்க வேறு சில அருமையான வழிகள்!!!
பார்ஸ்லி ஜூஸ்
1 கட்டு பார்ஸ்லி கீரை, 1 எலுமிச்சையின் சாறு, 1 டீஸ்பூன் துருவிய இஞ்சி, 1 சிறிய வெள்ளரிக்காய் ஆகியவற்றை ஒன்றாக மிக்ஸியில் போட்டு, தண்ணீர் ஊற்றி அரைத்து, இரவில் படுக்கும் முன் குடிக்க வேண்டும். இப்படி தினமும் தொடர்ந்து செய்து வந்தால், 10 நாட்களில் தொப்பை குறைந்திருப்பதைக் காணலாம்.
இந்த ஜூஸின் நன்மைகள்
இந்த ஜூஸ் தொப்பையைக் குறைப்பதோடு, பல்வேறு நன்மைகளையும் உள்ளடக்கியுள்ளது. குறிப்பாக இது உடலில் உள்ள டாக்ஸின்கள் அனைத்தையும் வெளியேற்றி, அழற்சி ஏற்படுவதைக் குறைக்கும். மேலும் இந்த பானம் உடலுக்கு வேண்டிய சத்துக்களை வழங்கும். உடலின் மெட்டபாலிசத்தை அதிகரிக்கும். செரிமானம் சீராகும். முக்கியமாக உடலின் நோயெதிர்ப்பு சக்தி அதிகரிக்கும்.

பேரிக்காய் ஜூஸ்
1 பேரிக்காயை துண்டுகளாக்கி, 1 எலுமிச்சையின் சாறு, 1 சிறிய வெள்ளரிக்காய் மற்றும் 1 கட்டு பசலைக்கீரை ஆகியவற்றை மிக்ஸியில் போட்டு தண்ணீர் சேர்த்து அரைத்து, தினமும் இரவில் படுக்கும் முன் குடிக்க வேண்டும். இப்படி ஒரு வாரம் இந்த ஜூஸைக் குடித்து வந்தால், உங்கள் வயிற்றில் உள்ள கொழுப்புக்கள் கரைந்து, தொப்பைக் குறைந்திருப்பதை உணர்வீர்கள்.
இந்த ஜூஸின் நன்மைகள்
இந்த ஜூஸ் கொழுப்புச் செல்களை உடைத்து, மெட்டபாலிசத்தை அதிகரித்து, பசியைக் கட்டுப்படுத்தும். மேலும் இந்த ஜூஸில் உள்ள சிட்ரிக் ஆசிட், கொழுப்புக்களை வேகமாக குறைக்க உதவும். கல்லீரல் மற்றும் செரிமான மண்டலம் சுத்தமாகும். இந்த ஜூஸில் உள்ள பேரிக்காய் உடலுக்கு வேண்டிய நார்ச்சத்துக்களை வழங்கி, அடிக்கடி பசி ஏற்படுவதைத் தடுக்கும். பசலைக்கீரை உடலில் ஏற்படும் அழற்சிகளைக் குடிறத்து, இரத்தத்தில் உள்ள அசிடிட்டியைக் குறைக்கும்.
நெல்லிக்காய் ஜூஸ்
7-8 பெரிய நெல்லிக்காயை எடுத்துக் கொண்டு துண்டுகளாக்கி, மிக்ஸியில் போட்டு அரைத்து சாறு எடுத்து, அதில் 1/2 டீஸ்பூன் எலுமிச்சை சாறு மற்றும் தேன் சேர்த்து கலந்து குடிக்க வேண்டும். இதனை இரவில் குடிப்பதை விட, காலையில் வெறும் வயிற்றில் குடிக்கலாம். ஏனெனில் நெல்லிக்காய் சிலருக்கு சளி, இருமலை ஏற்படுத்தும்.
எலுமிச்சை இஞ்சி ஜூஸ்
ஒரு டம்ளர் வெதுவெதுப்பான நீரில் 1 டேபிள் ஸ்பூன் தேன், 1 டேபிள் ஸ்பூன் எலுமிச்சை சாறு மற்றும் 1 டேபிள் ஸ்பூன் துருவிய இஞ்சி அல்லது இஞ்சி சாற்றினை சேர்த்து கலந்து குடிக்க வேண்டும். இந்த பானத்தை தினமும் காலையில் குடித்து வருவதன் மூலம் கொழுப்புக்கள் கரைந்து, உடலும் சுத்தமாகும்.
பசலைக்கீரை ஸ்மூத்தி
1 கட்டு பசலைக்கீரையை அரைத்து, அத்துடன் 1 கப் அன்னாசி பழச்சாறு, 1 டேபிள் ஸ்பூன் எலுமிச்சை சாறு மற்றும் இஞ்சி சாறு சேர்த்து கலந்து, தினமும் ஒரு டம்ளர் குடித்து வந்தால், வயிற்றில் தேங்கியுள்ள கொழுப்புக்கள் கரைந்து தொப்பை குறையும்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply