இந்தியாவில் புதிய அறிமுகம்: கூகுள் நிறுவனம் சாம்சங் குரோம்புக் ரூ.26,990 மட்டும்.

Loading...

இந்தியாவில் புதிய அறிமுகம்  கூகுள் நிறுவனம் சாம்சங் குரோம்புக் ரூ.26,990 மட்டும்.கூகுள் நிறுவனம் சாம்சங் குரோம்புக் ரூ.26,990 விலையில் அறிமுகப்படுத்தப்போவதாக அறிவித்துள்ளது. சாம்சங் குரோம்புக், ஏசர் C720 அல்லது ஹெச்பி குரோம்புக் 14 பின்னர் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட நாட்டின் மூன்றாவது குரோம்புக் ஆகும். குரோம்புக் ஒளி மற்றும் சிறிய மடிக்கணினிகளாக உள்ளன, மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ்க்கு பதிலாக கூகுள் குரோம்புக் ஓஎஸ் இயக்குகின்றன.
இந்த மடிக்கணினிகள் விண்டோஸ் கணினிகளில் இயங்கும் ப்ரோகிராம்களை இயக்க முடியாது. தேடல் நிறுவனமான கூகுள், அதன் இந்திய வலைப்பதிவில் வெளியிட்டுள்ளது. குரோம்புக் இன்னும் கூடுதலாக பல கடைகளில் கிடைக்கும் என்று அறிவித்தள்ளது. Tamil-Daily-News_9919964075
குரோம்புக் இப்போது புனே, ஹைதெராபாத், சென்னை, கொல்கத்தா, பெங்களூர் ஆகிய இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் – மேலும், மும்பை மற்றும் டெல்லியில் கூடுதலாக கிடைக்கும் என்றும் குறிப்பிட்டுள்ளது.
அது light மற்றும் web-based சார்ந்த பணிகள் இன்னும் பொருத்தமானதாக இருக்கும் மற்றும் குரோம்புக் இண்டர்நெட் உடன் இணைக்கப்படும் போது சிறப்பாக செயல்படுகிறது. குரோம்புக்கில் வேகமாக பூட் செயல்திறன், போர்டபிளிட்டி மற்றும் சிறந்த பேட்டரி ஆயுள் அமைந்துள்ளது.
குரோம்புக்கில் இருந்து விஷயங்களை வேகமாக மற்றும் எளிதாக செய்ய உதவுவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டது. குரோம் OS இயக்கப்படும் போது ஆப்ரேட்டிங் சிஸ்டத்தில் பாதுகாப்பிற்காக மல்டிபுள் லேயர்ஸ்(multiple layers), கிளவுட் சேமிப்பு கொண்டுள்ளது.
கூகுள் நிறுவனம் செல்லுலார் மற்றும் பிராட்பேண்ட் சலுகைகளை ஒரு வரம்பில் வழங்க Tikona மற்றும் ஏர்டெல் உடன் கூட்டாக இணைந்துள்ளது. சாம்சங் குரோம்புக் 1366x768p தீர்மானம் உடன் 11.6 இன்ச் டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது
மற்றும் 1.7GHz Exynos 5 டூயல் கோர் ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. Chromebook ரேம் 2GB, சாலிட் ஸ்டேட் டிரைவ் (SSD) 16GB, 1.1kg எடை மற்றும் ஆறு மணி நேரம் தாங்கக்கூடிய பேட்டரி ஆயுள் வழங்குகிறது

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply