4ஜி ரேம் கொண்ட ஒப்போ R7s ஸ்மார்ட்போன்

Loading...

4ஜி ரேம் கொண்ட ஒப்போ R7s ஸ்மார்ட்போன்ஒப்போ நிறுவனம் அதன் புதிய R7s ஸ்மார்ட்போனை புதுடெல்லியில் நடந்த நிகழ்வில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. சீடீன நிறுவனம், இந்த ஸ்மார்ட்போனின் விலை விவரங்கள் பற்றி தற்போது இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை. R7s ஸ்மார்ட்போன், முதலில் ஆஸ்திரேலியாவை தொடர்ந்து, சிங்கப்பூர் மற்றும் தைவான் உட்பட மற்ற சந்தைகளில் கிடைக்கும். துரதிஷ்டவசமாக, ஒப்போ R7s ஸ்மார்ட்போன், இந்திய சந்தையில் கிடைப்பது பற்றிய விவரங்கள் இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை.

டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட ஒப்போ R7s ஸ்மார்ட்போனில் ColorOS 2.1 ஸ்கின் அடிப்படையிலான ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப் மூலம் இயங்குகிறது. ஒப்போ R7s ஸ்மார்ட்போனில் கார்னிங் கொரில்லா கிளாஸ் 3 பாதுகாப்புடன் 1080×1920 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5.5 இன்ச் முழு ஹச்டி Amoled டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் Adreno 405 ஜிபியூ மற்றும் 4ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து குவால்காம் ஸ்னாப்ட்ராகன் 615 MSM8939 ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 128ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 32ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு வருகிறது.

ஒப்போ R7s ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 13 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா மற்றும் 8 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த கைப்பேசியில் 3070mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. கைப்பேசியில் VOOC ஃபிளாஸ் சார்ஜிங் டெக்னாலஜி அம்சங்களை கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, ஹாட்ஸ்பாட் செயல்பாடு கொண்ட Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ஜிபிஆர்எஸ்/எட்ஜ், ப்ளூடூத், ஜிஎஸ்எம், 3ஜி, FM ரேடியோ, 4ஜி எல்டிஇ, USB OTG மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது. இதில் 155 கிராம் எடையுடையது மற்றும் கோல்டு, சில்வர் வண்ண வகைகளில் கிடைக்கிறது.

ஒப்போ R7s ஸ்மார்ட்போன் அம்சங்கள்:

டூயல் சிம்

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
எடை (கி): 155
பேட்டரி திறன் (mAh): 3070
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: இல்லை
வண்ணங்கள்: கோல்டு, சில்வர்

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.50
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 1080×1920 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: குவால்காம் ஸ்னாப்ட்ராகன் 615 MSM8939
ரேம்: 4ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 32ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 128

கேமரா

பின்புற கேமரா: 13 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 8 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப்
ஸ்கின்: ColorOS 2.1

இணைப்பு

Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ஜிபிஆர்எஸ்/எட்ஜ்
ப்ளூடூத்
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
FM ரேடியோ
3ஜி
4ஜி எல்டிஇ
USB OTG

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்
கைரோஸ்கோப்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply