ரூ.9,299 விலையில் அல்காடெல் ஃப்ளாஷ் 2 ஸ்மார்ட்போன்

Loading...

ரூ.9,299 விலையில் அல்காடெல் ஃப்ளாஷ் 2 ஸ்மார்ட்போன்அல்காடெல் நிறுவனம் அதன் புதிய ஸ்மார்ட்போனான ஃப்ளாஷ் 2 ஸ்மார்ட்போனை ரூ.9,299 விலையில் இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் அக்டோபர் 27ம் தேதி முதல் ஃப்ளிப்கார்ட் இணையதளம் வழியாக கிடைக்கும். இந்த ஸ்மார்ட்போன் வோல்கனிக் கிரே வண்ண வகைகளில் கிடைக்கும்.

டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட அல்காடெல் ஃப்ளாஷ் 2 ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப் மூலம் இயங்குகிறது. அல்காடெல் ஃப்ளாஷ் 2 ஸ்மார்ட்போனில் 294ppi பிக்சல் அடர்த்தி மற்றும் 5 பாயின்ட் மல்டி டச் திறன் டச்ஸ்கிரீன் கொண்ட 720×1280 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5 இன்ச் ஐபிஎஸ் எல்சிடி ஹச்டி டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் மாலி T720MP4 ஜிபியூ மற்றும் 2ஜிபி LPDDR3 ரேம் உடன் இணைந்து 64பிட் 1.3GHz அக்டா கோர் மீடியாடெக் MT6753 ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 128ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 16ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு உடன் வருகிறது. அல்காடெல் ஃப்ளாஷ் 2 ஸ்மார்ட்போனில் ஃபேஸ் டிடெக்‌ஷன் ஆட்டோஃபோகஸ், f/2.0 அபெர்ச்சர் மற்றும் எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 13 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா மற்றும் f/2.2 அபெர்ச்சர், ஆட்டோஃபோகஸ், எல்இடி ஃபிளாஸ் மற்றும் நிறுவனத்தின் பியூட்டி மோட் மற்றும் V ஜெஸ்யுர் அங்கீகாரம் அம்சங்கள் கொண்ட 5 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது.

இந்த கைப்பேசியில் 3000mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, ஹாட்ஸ்பாட் செயல்பாடு கொண்ட Wi-Fi 802.11 b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ப்ளூடூத் 4, 3ஜி, 4ஜி எல்டிஇ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது.

அல்காடெல் ஃப்ளாஷ் 2 ஸ்மார்ட்போன் விவரக்குறிப்புகள்:

டூயல் சிம்

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
பேட்டரி திறன் (mAh): 3000
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: இல்லை
வண்ணங்கள்: வோல்கனிக் கிரே, மைக்கா ஒயிட்

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 720×1280 பிக்சல்கள்
பிக்சல்ஸ் பெர் இன்ச் (PPI): 294

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1.3GHz அக்டா கோர் மீடியாடெக் MT6753
ரேம்: 2ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 16ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 128

கேமரா

பின்புற கேமரா: 13 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 5 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப்

இணைப்பு

Wi-Fi 802.11 b/g/n
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ப்ளூடூத் 4
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
3ஜி
4ஜி எல்டிஇ

சென்சார்கள்:

காம்பஸ்/மக்னேடோமீட்டர்
ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply