ரூ.8,888 விலையில் இன்டெக்ஸ் கிளவுட் ஸ்விஃப்ட் ஸ்மார்ட்போன்

Loading...

ரூ.8,888 விலையில் இன்டெக்ஸ் கிளவுட் ஸ்விஃப்ட் ஸ்மார்ட்போன்இன்டெக்ஸ் நிறுவனம் இந்தியாவில் அதன் புதிய ஸ்மார்ட்போனான கிளவுட் ஸ்விஃப்ட் ஸ்மார்ட்போனை ரூ.8,888 விலையில் ஆன்லைனில் ஸ்நாப்டீல் வழியாக பிரத்யேகமாக கிடைக்கும். இந்த ஸ்மார்ட்போன், சாம்பெயின் மற்றும் கிரே வண்ண வகைகளில் கிடைக்கும். மேலும் நிறுவனம், இந்த ஸ்மார்ட்போனுடன் 1 வருட ஸ்கிரீன் பிரேகரேஜ் வாரண்டி வருகிறது.

டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட இன்டெக்ஸ் கிளவுட் ஸ்விஃப்ட் ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப் மூலம் இயங்குகிறது. இன்டெக்ஸ் கிளவுட் ஸ்விஃப்ட் ஸ்மார்ட்போனில் 320ppi பிக்சல் அடர்த்தி மற்றும் 720×1280 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5 இன்ச் ஐபிஎஸ் டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 3ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 1.3GHz குவாட் கோர் மீடியாடெக் MT6735A ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 128ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 16ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு வருகிறது.

இன்டெக்ஸ் கிளவுட் ஸ்விஃப்ட் ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 8 மெகாபிக்சல் ஆட்டோஃபோகஸ் பின்புற கேமரா மற்றும் 5 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த கைப்பேசியில் 2500mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, ஹாட்ஸ்பாட் செயல்பாடு கொண்ட Wi-Fi 802.11 b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ஜிபிஆர்எஸ்/எட்ஜ், ப்ளூடூத் 4, ஜிஎஸ்எம், 3ஜி (HSPA+), FM ரேடியோ, 4ஜி எல்டிஇ, 3.5 மிமீ ஆடியோ ஜாக் மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி 2.0 ஆகியவை வழங்குகிறது.

இதில் 144.5×72.5×8.9mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 140 கிராம் எடையுடையது. இந்த கைபேசியில் Chaatz, Gaana, ஹாட்ஸ்டர், ஸ்கைப்இ Follo, ஒன்டிரைவ், நியூஸ்ஹண்ட், க்ளீன் மாஸ்டர், InMobi சர்வீஸ், OLX, ஒபரா மினி மற்றும் Matrabhasha போன்ற அப்ளிக்கேஷன்கள் ஏற்கனவே ஏற்றப்பட்டு வருகிறது.

இன்டெக்ஸ் கிளவுட் ஸ்விஃப்ட் ஸ்மார்ட்போன் சிறப்பம்சங்கள்:

டூயல் சிம்

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
எடை (கி): 140
பேட்டரி திறன் (mAh): 2500
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: ஆம்
வண்ணங்கள்: சாம்பெயின், கிரே

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 720×1280 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1.3GHz குவாட் கோர் மீடியாடெக் MT6735A
ரேம்: 3ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 16ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 128

கேமரா

பின்புற கேமரா: 8 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 5 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப்

இணைப்பு

Wi-Fi
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ஜிபிஆர்எஸ்/எட்ஜ்
ப்ளூடூத் 4
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி 2.0
FM ரேடியோ
3ஜி
4ஜி எல்டிஇ
3.5 மிமீ ஆடியோ ஜாக்

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்
கைரோஸ்கோப்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply