ரூ.5,499 விலையில் லெனோவா டேப் 2 A7-20 டேப்லட்

Loading...

ரூ.5,499 விலையில் லெனோவா டேப் 2 A7-20 டேப்லட்லெனோவா நிறுவனம் அதன் புதிய பட்ஜெட் டேப்லட்டை விரிவாக்கம் செய்து டேப் 2 A7-20 டேப்லட்டை ரூ.5,499 விலையில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த டேப்லட் நாட்டில் விரைவில் விற்பனைக்கு செல்லும். குறிப்பாக, லெனோவா டேப் 2 A7-20 டேப்லட் இ-காமர்ஸ் வலைத்தளமான ஸ்நாப்டீல் வழியாக ரூ.4,999 தள்ளுபடி விலையில் ஏற்கனவே கிடைக்கிறது.
லெனோவா டேப் 2 A7-20 டேப்லட்டில் ஆண்ட்ராய்டு 4.4 கிட்கேட் மூலம் இயங்குகிறது. மேலும், இதில் ஆண்ட்ராய்டு 5.0 லாலிபாப் மேம்படுத்தப்படும் என்று நிறுவனம் கூறியுள்ளது. எனினும், மேம்படுத்தப்பட்ட பதிப்பின் வெளியீட்டு தேதி பற்றி நிறுவனம் இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை. லெனோவா டேப் 2 A7-20 டேப்லட்டில் 1024×600 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 7 இன்ச் ஐபிஎஸ் டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த டேப்லட்டில் 1ஜிபி DDR3 ரேம் உடன் இணைந்து 1.3GHz குவாட் கோர் மீடியாடெக் ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 32ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 8ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு வருகிறது.

லெனோவா டேப் 2 A7-20 டேப்லட்டில் எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 2 மெகாபிக்சல் ஆட்டோஃபோகஸ் பின்புற கேமரா மற்றும் 0.3 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த டேப்லட்டில் 3450mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi, USB OTG மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது.

லெனோவா டேப் 2 A7-20 டேப்லட் சிறப்பம்சங்கள்:

பொது

பேட்டரி திறன் (mAh): 3450
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: இல்லை
வண்ணங்கள்: பிளாக்

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 7.0
தீர்மானம்: 600×1024 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1.3GHz குவாட் கோர் மீடியாடெக்
ரேம்: 1ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 8ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 32

கேமரா

பின்புற கேமரா: 2 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 0.3 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 4.4 கிட்கேட்

இணைப்பு

Wi-Fi
USB OTG
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply