மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் Q331, போல்ட் S302 ஸ்மார்ட்போன் நிறுவனத்தின் வலைத்தளத்தில் பட்டியல்

Loading...

மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் Q331, போல்ட் S302 ஸ்மார்ட்போன் நிறுவனத்தின் வலைத்தளத்தில் பட்டியல்மைக்ரோமேக்ஸ் நிறுவனம் அதன் இரண்டு புதிய போல்ட் தொடர் ஸ்மார்ட்போனான போல்ட் Q331, போல்ட் S302 ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. மைக்ரோமேக்ஸ் நிறுவனம் விலை மற்றும் கிடைக்கும் விவரங்கள் இல்லாமல் நிறுவனத்தின் வலைத்தளத்தில் பட்டியலிட்டுள்ளது. இந்த மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் Q331, போல்ட் S302 இரண்டு ஸ்மார்ட்போன்களும் விரைவில் நிறுவனம் அறிவிக்கும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இரண்டு கைபேசிகளிலும் ஏர்டெலில் இருந்து வாட்ஸ்அப் இலவச தரவு தொகுப்புகள் கொண்டு வரும் என்று நிறுவனத்தின் பட்டியலில் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் Q331:

டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் Q331 ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 4.4.2 கிட்கேட் மூலம் இயங்குகிறது. மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் Q331 ஸ்மார்ட்போனில் 480×854 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5 இன்ச் ஐபிஎஸ் டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 512MB ரேம் உடன் இணைந்து 1.2GHz குவாட் கோர் ஸ்பெரட்ரம் SC7731G ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 32ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 4ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு வருகிறது.

மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் Q331 ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 5 மெகாபிக்சல் ஆட்டோஃபோகஸ் பின்புற கேமரா மற்றும் 2 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த கைப்பேசியில் 2000mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ஜிபிஆர்எஸ்/எட்ஜ், ப்ளூடூத் 4, ஜிஎஸ்எம், 3ஜி, FM ரேடியோ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது.

மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் S302:

டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் S302 ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 4.4.3 கிட்கேட் மூலம் இயங்குகிறது. மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் S302 ஸ்மார்ட்போனில் 480×800 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 4 இன்ச் WVGA TFT டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 512MB ரேம் உடன் இணைந்து 1GHz சிங்கிள் கோர் ஸ்பெரட்ரம் SC7715 ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 32ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 4ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு வருகிறது.

மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் S302 ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 2 மெகாபிக்சல் ஆட்டோஃபோகஸ் பின்புற கேமரா மற்றும் 1.3 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த கைப்பேசியில் 1450mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ஜிபிஆர்எஸ்/எட்ஜ், ப்ளூடூத் 4, ஜிஎஸ்எம், 3ஜி, FM ரேடியோ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது.

மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் Q331 ஸ்மார்ட்போன் விவரக்குறிப்புகள்:

டூயல் சிம்

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
பேட்டரி திறன் (mAh): 2000
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: ஆம்
வண்ணங்கள்: பிளாக்

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 480×854 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1.2GHz குவாட் கோர் ஸ்பெரட்ரம் SC7731G
ரேம்: 512MB
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 4ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 32

கேமரா

பின்புற கேமரா: 5 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 2 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 4.4.2 கிட்கேட்

இணைப்பு

Wi-Fi
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ஜிபிஆர்எஸ்/எட்ஜ்,
ப்ளூடூத்
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
FM ரேடியோ
3ஜி

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்
கைரோஸ்கோப்

மைக்ரோமேக்ஸ் போல்ட் S302 ஸ்மார்ட்போன் விவரக்குறிப்புகள்:

டூயல் சிம்

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
பேட்டரி திறன் (mAh): 1450
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: ஆம்
வண்ணங்கள்: பிளாக்

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 4.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 480×800 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1GHz குவாட் கோர் ஸ்பெரட்ரம் SC7715
ரேம்: 512MB
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 4ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 32

கேமரா

பின்புற கேமரா: 2 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 1.3 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 4.4.3 கிட்கேட்

இணைப்பு

Wi-Fi
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ஜிபிஆர்எஸ்/எட்ஜ்,
ப்ளூடூத்
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
FM ரேடியோ
3ஜி

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்
கைரோஸ்கோப்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply