மினி வெஜ் ஊத்தப்பம்

Loading...

மினி வெஜ் ஊத்தப்பம்தேவையான பொருட்கள்:

இட்லி மாவு – 4 கப்,
கேரட் துருவல் – அரை கப்
கோஸ் துருவல் – அரை கப்,
வெங்காயம் – 1
குடமிளகாய் – 1,
இட்லி மிளகாய்ப்பொடி, நல்லெண்ணெய், உப்பு – தேவையான அளவு.

செய்முறை:

• வெங்காயம் குடைமிளகாயை பொடியாக நறுக்கி கொள்ளவும்.

• வாணலியில் நல்லெண்ணெய் ஊற்றி, காய்ந்ததும் பொடியாக நறுக்கிய வெங்காயம், குடமிளகாய் சேர்த்து வதக்கி… கோஸ் துருவல், கேரட் துருவல், உப்பு சேர்த்து மேலும் வதக்கி(கலர் மாற கூடாது), இட்லி மாவில் சேர்த்து நன்கு கலக்கவும்.

• தோசைக்கல்லை அடுப்பில் வைத்து, சூடானதும் மாவை குட்டி குட்டி ஊத்தப்பமாக (சற்று தடிமனாக) ஊற்றி, மேலே இட்லி மிளகாய்ப்பொடி தூவி, சுற்றிலும் எண்ணெய் ஊற்றி, வெந்ததும் திருப்பிப் போட்டு, பொன்னிறமாக எடுக்கவும்.

• சாஸ் உடன் பரிமாறவும்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply