பளபளக்கும் ஐ-ஷாடோவை உபயோகிப்பதற்கான வழிமுறைகள்!

Loading...

பளபளக்கும் ஐ-ஷாடோவை உபயோகிப்பதற்கான வழிமுறைகள்!பளபளக்கும் ஐ-ஷாடோக்கள் இல்லாமல் பார்டிக்கு மேக்-அப் போட்டால் அதில் முழுமை இருக்காது.

அதுவும் பண்டிகை காலம் களை கட்டியிருக்கும் இவ்வேளையில் உங்கள் கண்கள் சரியான முறையில் ஜொலித்திட வேண்டாமா? சாயந்தர வேளை பார்டிக்கு செல்வதற்கு பளபளக்கும் ஐ-ஷாடோவை கண்களுக்கு தடவிக் கொண்டால் உங்கள் கண்களை அது ஜொலித்திட வைக்கும். சந்தர்ப்பத்திற்கு தகுந்தாற்போல் பளபளக்கும் ஐ-ஷாடோவை தடவிக் கொண்டு கண்களுக்கு விண்டேஜ் ஸ்டைலை சேர்த்திடுங்கள்.

பளபளப்பை தேர்ந்தெடுப்பது

பளபளக்கும் ஐ-ஷாடோவை பயன்படுத்துவதற்கு பளபளப்பு வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுப்பது மிக முக்கியமானதாகும். நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க பல வித வண்ணங்களில் ஐ-ஷாடோக்கள் உள்ளது. ஐ-ஷாடோக்களும் பளபளக்கும் வண்ணங்களும் சேரும் போது பார்ப்பதற்கு நன்றாக இருக்க வேண்டும். தங்கம், வெள்ளி, கருப்பு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு போன்றவைகள் எல்லாம் நல்ல தேர்வு.

தரம்

நீங்கள் தேர்வு செய்யும் பளபளப்புகளின் தரத்திற்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பதும் முக்கியமானதாகும். அழகுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பதை போலவே நீங்கள் பயன்படுத்தும் அழகு பொருட்களின் தரத்திற்கும் முக்கியத்துவம் தர வேண்டும் அல்லவா? நீண்ட நேரம் நீடித்து நிற்கும் ஐ-ஷாடோக்களை வாங்குங்கள். நல்ல ப்ராண்ட்டட் ஐ-ஷாடோக்களை தேர்வு செய்யுங்கள்.

ஐ-ஷாடோ ப்ரைமர் பயன்படுத்துங்கள்

பளபளக்கும் ஐ-ஷாடோ உங்களுக்கு பொருத்தமாக இருப்பதற்கு நல்ல தரமுள்ள ஐ-ஷாடோ ப்ரைமரை பயன்படுத்துங்கள். இதனை பயன்படுத்தினால் பளபளக்கும் ஐ-ஷாடோவை பயன்படுத்துவதற்கு உங்கள் கண்களை தயார்படுத்தும்.

ஜெல் அல்லது வேசலின் தடவுங்கள்

பளபளக்கும் ஐ-ஷாடோக்களை பயன்படுத்துவதற்கு முன்பாக உங்கள் கண் இமை ரோமங்களில் ஜெல் அல்லது வேசலினை தடவினால் உங்கள் தோற்றத்தின் கவர்ச்சி அதிகரிக்கும். போதுமான அளவில் ஜெல் தடவினால் பளபளப்பு நன்றாக ஒட்டிக் கொள்ளும். இது முழுமையை ஏற்படுத்தி கொடுக்கும்.

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply