டைசன் 2.4 ஓஎஸ் மூலம் இயங்கும் சாம்சங் Z3 ஸ்மார்ட்போன்

Loading...

டைசன் 2.4 ஓஎஸ் மூலம் இயங்கும் சாம்சங் Z3 ஸ்மார்ட்போன்சாம்சங் நிறுவனம் Z3 என்ற ஸ்மார்ட்போனை புதன்கிழமை அன்று அதன் மூன்றாவது டைசன் அடிப்படை சார்ந்த ஸ்மார்ட்போனான சாம்சங் Z3 ஸ்மார்ட்போனை ரூ.8,490 விலையில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன், ஆஃப்லைன் சில்லறை விற்பனையாளர் சேனல்கள் மற்றும் ஸ்நாப்டீல் வழியாக அடுத்த வாரம் முதல் விற்பனைக்கு செல்லும். இது கோல்டு, பிளாக் மற்றும் சில்வர் வண்ண வகைகளில் வருகிறது.

டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட சாம்சங் Z3 ஸ்மார்ட்போனில் டைசன் 2.4 மூலம் இயங்குகிறது. சாம்சங் Z3 ஸ்மார்ட்போனில் 720×1280 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5 இன்ச் ஹச்டி சூப்பர் Amoled டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 1ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 1.3GHz குவாட் கோர் ஸ்பெரட்ரம் SC7730S ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 128ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 8ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு வருகிறது.

சாம்சங் Z3 ஸ்மார்ட்போனில் f/2.2 அபெர்ச்சர் மற்றும் எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 8 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா மற்றும் 5 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த கைப்பேசியில் 2600mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இது 141.6x70x7.9mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 137 கிராம் எடையுடையது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ப்ளூடூத் 4, ஜிஎஸ்எம், 3ஜி, FM ரேடியோ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது.

சாம்சங் Z3 ஸ்மார்ட்போன் முக்கிய அம்சங்கள்:

டூயல் சிம்

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
எடை (கி): 137
பேட்டரி திறன் (mAh): 2600
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: ஆம்
வண்ணங்கள்: கோல்டு, பிளாக், சில்வர்

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 720×1280 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1.3GHz குவாட் கோர் ஸ்பெரட்ரம் SC7730S
ரேம்: 1ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 8ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 128

கேமரா

பின்புற கேமரா: 8 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 5 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: டைசன் 2.4

இணைப்பு

Wi-Fi 802.11 b/g/n
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ப்ளூடூத் 4
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
FM ரேடியோ
3ஜி

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply