ஒப்போ நியோ 7 ஸ்மார்ட்போன் நிறுவனத்தின் வலைத்தளத்தில் பட்டியல்

Loading...

ஒப்போ நியோ 7 ஸ்மார்ட்போன் நிறுவனத்தின் வலைத்தளத்தில் பட்டியல்ஒப்போ நிறுவனம் துபாயில் கடந்த வாரம் R7s ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்திய பின், தற்போது நியோ 7 என்ற புதிய ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் விலை மற்றும் கிடைக்கும் விவரங்கள் இல்லாமல் நிறுவனத்தின் வலைத்தளத்தில் பட்டியலிட்டுள்ளது. எனினும், நிறுவனம் இந்த ஸ்மார்ட்போனின் தகவல்களுடன் வரும் நாட்களில் விரைவில் அறிவிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட ஒப்போ நியோ 7 ஸ்மார்ட்போனில் நிறுவனத்தின் கஸ்டம் ColorOS 2.1 ஸ்கின் அடிப்படையிலான ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப் மூலம் இயங்குகிறது. ஒப்போ நியோ 7 ஸ்மார்ட்போனில் 540×960 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5 இன்ச் qHD TFT டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் Adreno 360 மற்றும் 1ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 1.2GHz குவாட் கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 410 (MSM8916) ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 128ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 16ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு உடன் வருகிறது. ஒப்போ நியோ 7 ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 8 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா மற்றும் 5 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த கைப்பேசியில் 2420mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இதில் மைக்ரோ சிம் கார்டு மற்றும் நானோ சிம் கார்டுகளை கொண்ட டூயல் சிம் கார்டுகளை கொண்டுள்ளது.

ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ப்ளூடூத் 4, 3ஜி, ஜிஎஸ்எம், 4ஜி எல்டிஇ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது. இதில் 142.7×71.7×7.55mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 141 கிராம் எடையுடையது. இது கருப்பு மற்றும் வெள்ளை வண்ண வகைகளில் வருகிறது.

ஒப்போ நியோ 7 ஸ்மார்ட்போன் குறிப்புகள்:

டூயல் சிம்

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
எடை (கி): 141
பேட்டரி திறன் (mAh): 2420
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: இல்லை
வண்ணங்கள்: கருப்பு, வெள்ளை

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 540×960 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1.2GHz குவாட் கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 410 (MSM8916)
ரேம்: 1ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 16ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 128

கேமரா

பின்புற கேமரா: 8 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 5 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப்
ஸ்கின்: Color OS 2.1

இணைப்பு

Wi-Fi 802.11 b/g/n
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ப்ளூடூத் 4
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
3ஜி
4ஜி எல்டிஇ

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்
கைரோஸ்கோப்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply