அழுத்தம் உணரும் டிஸ்ப்ளே கொண்ட ZTE ஆக்சென் மினி ஸ்மார்ட்போன்

Loading...

அழுத்தம் உணரும் டிஸ்ப்ளே கொண்ட ZTE ஆக்சென் மினி ஸ்மார்ட்போன்ZTE நிறுவனம், இம்மாத தொக்கத்தில் ஆக்சென், ஆக்சென் எலைட், மற்றும் ஆக்சென் லக்ஸ் போன்ற ஸ்மார்ட்போன்களை அறிமுகப்படுத்திய பிறகு, ஆக்சென் மினி என்ற புதிய ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த கைப்பேசி சீனாவை தொடர்ந்து, ஹாங்காங், தாய்லாந்து, சிங்கப்பூர், ரஷ்யா, ஜப்பான், இந்தியா, ஆஸ்திரேலியா, பிரான்ஸ், ஜெர்மனி, துருக்கி, ஸ்பெயின் மற்றும் இத்தாலி போன்ற நாடுகளில் வரும் மாதங்களில் அறிமுகப்படுத்தப்படும்.

இந்த ஸ்மார்ட்போன், அயன் கோல்டு மற்றும் சில்வர் க்ரோமியம் வண்ண வகைகள் CNY 2,299 (சுமார் ரூ.23,500) விலையிலும் மற்றும் ரோஸ் கோல்டு வகை cost CNY 2,399 (சுமார் ரூ.24,500) விலையிலும் கிடைக்கும். மேலும், நிறுவனத்தின் ப்ரீமியம் எடிசன் வகை CNY 2,699 (சுமார் ரூ.27, 600) விலையில் கிடைக்கும்.

ZTE ஆக்சென் மினி ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 5.1.1 லாலிபாப் மூலம் இயங்குகிறது. ZTE ஆக்சென் மினி ஸ்மார்ட்போனில் 2.5டி வளைந்த விளிம்பு திரை கொண்ட 1080×1920 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5.2 இன்ச் முழு ஹச்டி டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் Adreno 405 ஜிபியூ மற்றும் 3ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 1.2GHz அக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்ட்ராகன் 616 ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 128ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 32ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு வருகிறது. ZTE ஆக்சென் மினி ஸ்மார்ட்போனில் ஃபேஸ் டிடெக்‌ஷன் ஆட்டோ ஃபோகஸ் (PDAF) மற்றும் எல்இடி ஃபிளாஷ் அபெர்ச்சர் கொண்ட 13 மெகாபிக்சல் சென்சார் பின்புற கேமரா மற்றும்
5P அஸ்பெரிகால் லென்ஸ் கொண்ட 8 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த கைப்பேசியில் 2800mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ப்ளூடூத் 4.1, ஜிஎஸ்எம், 3ஜி மற்றும் 4ஜி எல்டிஇ ஆகியவை வழங்குகிறது. மேலும், இதில் காம்பஸ்/மக்னேடோமீட்டர், ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார், அச்செலேரோமீட்டர் மற்றும் அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார் போன்ற சென்சார்களை கொண்டுள்ளது.

ZTE ஆக்சென் மினி ஸ்மார்ட்போன் குறிப்புகள்:

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
பேட்டரி திறன் (mAh): 2900
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: இல்லை
வண்ணங்கள்: அயன் கோல்டு, ரோஸ் கோல்டு, சில்வர் க்ரோமியம்

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.20
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 1080×1920 பிக்சல்கள்

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1.2GHz அக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்ட்ராகன் 616
ரேம்: 3ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 32ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 128

கேமரா

பின்புற கேமரா: 13 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 8 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 5.1.1 லாலிபாப்

இணைப்பு

Wi-Fi b/g/n
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ப்ளூடூத் 4.1
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
4ஜி எல்டிஇ
3ஜி

சென்சார்கள்:

காம்பஸ்/மக்னேடோமீட்டர்
ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply