21 மெகாபிக்சல் கேமரா கொண்ட மோட்டோரோலா டிரயோடு மேக்ஸ் 2 ஸ்மார்ட்போன்

Loading...

21 மெகாபிக்சல் கேமரா கொண்ட மோட்டோரோலா டிரயோடு மேக்ஸ் 2 ஸ்மார்ட்போன்மோட்டோரோலா நிறுவனம் அதன் புதிய ஸ்மார்ட்போனான டிரயோடு மேக்ஸ் 2 ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இது கடந்த வருடம் அறிமுகப்படுத்திய டிரயோடு மேக்ஸ் ஸ்மார்ட்போனின் வெற்றியை தொடர்ந்து டிரயோடு மேக்ஸ் 2 ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளனர். அனைத்து டிரயோடு போன்கள் போன்று, மோட்டோரோலா டிரயோடு மேக்ஸ் 2 ஸ்மார்ட்போனும் வெரிசோனில் மட்டுமே கிடைக்கும். இந்த ஸ்மார்ட்போன் உலகளவில் கிடைக்கும் விவரங்கள் பற்றி இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை. இது அமெரிக்காவில் அடுத்த மாதம் முதல் $384 (சுமார் ரூ.25,000) விலையில் கிடைக்கும்.

மோட்டோரோலா டிரயோடு மேக்ஸ் 2 ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 5.1.1 லாலிபாப் மூலம் இயங்குகிறது. மோட்டோரோலா டிரயோடு மேக்ஸ் 2 ஸ்மார்ட்போனில் 403ppi பிக்சல் அடர்த்தி மற்றும் 1080×1920 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5.50 இன்ச் டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் Adreno 405 ஜிபியூ மற்றும் 2ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 1.7GHz அக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 615 ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 128ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 16ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு உடன் வருகிறது. மோட்டோரோலா டிரயோடு மேக்ஸ் 2 ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ஃபிளாஷ், f/2.0 அபெர்ச்சர் மற்றும் ஃபேஸ் டிடெக்‌ஷன் ஆட்டோஃபோகஸ் கொண்ட 21 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா மற்றும் 5 மெகாபிக்சல் வைட் லென்ஸ் முன் எதிர்கொள்ளும் செல்ஃபி கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த கைப்பேசியில் 3630mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ப்ளூடூத் 4, NFC, CDMA, 3ஜி, ஜிஎஸ்எம், 4ஜி எல்டிஇ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது. இதில் 169 கிராம் எடையுடையது மற்றும் பிளாக் உடன் டீப் சீ ப்ளூ பேக் மற்றும் ஒயிட் உடன் வின்டர் ஒயிட் பேக் கொண்டுள்ளது.

மோட்டோரோலா டிரயோடு மேக்ஸ் 2 ஸ்மார்ட்போன் குறிப்புகள்:

டூயல் சிம்

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
எடை (கி): 169
பேட்டரி திறன் (mAh): 3630
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: இல்லை
வண்ணங்கள்: பிளாக் உடன் டீப் சீ ப்ளூ பேக், ஒயிட் உடன் வின்டர் ஒயிட் பேக்

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.50
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 1080×1920 பிக்சல்கள்
பிக்சல்ஸ் பெர் இன்ச் (PPI): 403

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 1.7GHz அக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 615
ரேம்: 2ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 16ஜிபி
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: ஆம்
விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு வகை: மைக்ரோSD
(ஜிபி) வரை விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு: 128

கேமரா

பின்புற கேமரா: 21 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 5 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 5.1.1 லாலிபாப்

இணைப்பு

Wi-Fi a/b/g/n
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ப்ளூடூத் 4
NFC
CDMA
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
3ஜி
4ஜி எல்டிஇ

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply