ஃபேர்போன் 2 ‘உலகின் முதல் மாடுலர் ஸ்மார்ட்போன்’ அறிமுகம்

Loading...

ஃபேர்போன் 2 'உலகின் முதல் மாடுலர் ஸ்மார்ட்போன்' அறிமுகம்ஃபேர்போன் நிறுவனம் அதன் புதிய ஸ்மார்ட்போனான ஃபேர்போன் 2 என்ற ‘உலகின் முதல் மாடுலர் ஸ்மார்ட்போனை’ அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் EUR 529.38 (சுமார் ரூ.38,000) விலையில் டிசம்பர் மாதம் முதல் விற்பனை செய்யப்படும். இந்த ஸ்மார்ட்போனை மிகவும் எளிதாக பிரித்தல் /ஒன்று கூடுதல் ஆகியவை செய்யலாம். மேலும் நிறுவனம்,
மிக குறிப்பாக இந்த கைபேசி ஐரோப்பாவில் மட்டுமே பயன்படுத்தவும் மற்றும் சேவைகளுக்கும் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது என்று சுட்டிக் காட்டியுள்ளது.

ஃபேர்போன் நிறுவனம், அதன் புதிய ஃபேர்போன் 2 ஸ்மார்ட்போனுக்காக ஜொல்லா உடன் கூட்டாக இணைந்து அதன் ஆப்ரேட்டிங் சிஸ்டத்தை நிறுவவுள்ளது. ஜொல்லா மற்றும் ஃபேர்போன் கைப்பேசி இணைந்து செயில்பிஷ் ஓஎஸ் என்ற ஒரு தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பதிப்பை வெளியிடும். அதுவரை, ஃபேர்போன் 2 ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப் மூலம் இயங்கும்.

டூயல் சிம் ஆதரவு கொண்ட ஃபேர்போன் 2 ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப் மூலம் இயங்குகிறது. ஃபேர்போன் 2 ஸ்மார்ட்போனில் 446ppi பிக்சல் அடர்த்தி மற்றும் கார்னிங் கொரில்லா கிளாஸ் பாதுகாப்புடன் 1080×1920 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5 இன்ச் முழு ஹச்டி எல்சிடி TFT டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 2ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 2.26GHz குவாட் கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 801 ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

இதில் 32ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு உடன் வருகிறது. ஃபேர்போன் 2 ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 8 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா மற்றும் 2 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது. இந்த கைப்பேசியில் 2420mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இதில் மைக்ரோ சிம் கார்டு மற்றும் நானோ சிம் கார்டுகளை கொண்ட டூயல் சிம் கார்டுகளை கொண்டுள்ளது.

ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ப்ளூடூத், 2ஜி, 3ஜி, ஜிஎஸ்எம், 4ஜி எல்டிஇ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது. இதில் 143x73x11mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 148 கிராம் எடையுடையது.

ஃபேர்போன் 2 ஸ்மார்ட்போன் முக்கிய அம்சங்கள்:

டூயல் சிம்

பொது

வடிவம் காரணி: டச் ஸ்கிரீன்
எடை (கி): 148
பேட்டரி திறன் (mAh): 2420
நீக்கக்கூடிய பேட்டரி: இல்லை

டிஸ்ப்ளே

திரை அளவு: 5.0
டச் ஸ்கிரீன்: ஆம்
தீர்மானம்: 1080×1920 பிக்சல்கள்
பிக்சல்ஸ் பெர் இன்ச் (PPI): 446

ஹார்டுவேர்

ப்ராசசர்: 2.26GHz குவாட் கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 801
ரேம்: 2ஜிபி
உள்ளடங்கிய சேமிப்பு: 32ஜிபி

கேமரா

பின்புற கேமரா: 8 மெகாபிக்சல்
ஃப்ளாஷ்: ஆம்
முன் கேமரா: 2 மெகாபிக்சல்

சாஃப்ட்வேர்

ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம்: ஆண்ட்ராய்டு 5.1 லாலிபாப்

இணைப்பு

Wi-Fi
ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ்
ப்ளூடூத்
ஜிஎஸ்எம்
மைக்ரோ-யூஎஸ்பி
3ஜி
4ஜி எல்டிஇ
2ஜி

சென்சார்கள்:

ப்ரொக்ஷிமிட்டி சென்சார்
அச்செலேரோமீட்டர்
அம்பிஎண்ட் லைட் சென்சார்
கைரோஸ்கோப்

Advertisements
Loading...
Rates : 0
Loading...
VTST BN
Loading...

Leave a Reply